• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp: Switch Cisco 2948G-GE-TX mất file flash

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp: Switch Cisco 2948G-GE-TX mất file flash

Tình hình là sau 1 hồi tập tành config mình lỡ tay xóa mất file flash của Switch Cisco 2948G-GE-TX. Đã tìm hiểu các tài liệu Tiếng Anhtrên mạng nhưng ko khôi phục được. Có pro nào gặp wa trường hợp này giúp mình với. Switch cũa mình là 2948G-GE-TX, mình làm net thường chỉ cấu hình chạy bình thường nên trình độ cũng có hạn
    Tks các pro của vnpro

bạn thử tìm cách copy file qua đường xmodem xem.
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Up cho những bạn nào cần. Bài viết của thớt hay và bổ ích,thay đóng góp cho cộng đồng diễn đàn nhé.

Comment

Bro nào có file Flash của cisco 2948G-Ge-TX chom ình xin với thử copy bằng xmodem (HyperTerminal) xem có dc ko. Mỉnh ko phải partner Cisco nên ko truy cập vào để download dc. Trong Cisco 2948G-GE-TX giờ chỉ có file tmp và bootflash

Comment

Working...
        X