• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về các cổng của router

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Vậy cho em hỏi hiện tại có 2 đường FTTH nhưng router chỉ có 2 cổng RJ45 (một đầu vô và một đầu ra) vậy mình phải mua thêm modun gắn thêm cho đủ 3 cổng RJ45 phải không và cho em hỏi loại đó tên gì để em search tìm hiểu luôn với. Thanks

Comment

Originally posted by IThailua View Post
      Vậy cho em hỏi hiện tại có 2 đường FTTH nhưng router chỉ có 2 cổng RJ45 (một đầu vô và một đầu ra) vậy mình phải mua thêm modun gắn thêm cho đủ 3 cổng RJ45 phải không và cho em hỏi loại đó tên gì để em search tìm hiểu luôn với. Thanks
      Bạn có thể dùng MODULE HWIC-1FE (1 cổng) hoặc MODULE HWIC - 2FE (2 cổng)
      Mình có đưa link tham khảo cho bạn đó.
      Thân.
      Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ

Comment

mua cái switch tenda 5 port gắn vào 1 cổng Rj45
        FPT telecom chuyên lap mang fptcap quang fpt tại fpt quan 5

Comment

Originally posted by lamkhuongtruongson View Post
          Bạn có thể dùng MODULE HWIC-1FE (1 cổng) hoặc MODULE HWIC - 2FE (2 cổng)
          Mình có đưa link tham khảo cho bạn đó.
          Thân.
          em thấy giá cao anh nhỉ không biết có loại nào mềm hơn ko anh.
          Originally posted by huy89_fpt View Post
          mua cái switch tenda 5 port gắn vào 1 cổng Rj45
          được không vậy bạn, nếu như bạn nói thì 3 đường FTTH gắn trên con switch 5 port rồi từ port SW gắn ra con cisco 2821 hả, liệu như vậy có cấu hình load banlance có được không. Mong bạn giải thích giúp mình với.

Comment

Working...
          X