• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về kỳ thi ccie enterprise infrastructure

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về kỳ thi ccie enterprise infrastructure

Hi all,
    Hiện mình đã có chứng chỉ quốc tế CCNP R&W vẫn đang active, và Cisco đã chuyển thành CCNP Enterprise. Nếu mình thi CCIE Enterprise Infrastructure thì mình có cần thi khóa ENCOR(350-401) hay không?
    Cảm ơn các bạn.

Hi Minh Có trường hợp tương tự như bạn, nhưng người đó không thể đăng ký thi CCIE Lab được.

Minh thử mở case với Cisco xem sao.

Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Mình có raise ticket, 2 tuần rồi ko thấy bên cisco phản hồi, tuy nhiên mình có vào link book lab ccie, thì thấy có vẻ book được , hiện mình đang ở step nhập credit card, ko rõ tới bước này coi nhưng Cisco đã verify được điều kiện thi lab chưa, bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với nhé.
      Cảm ơn các bạn.
      Click image for larger version  Name:	Capture11.PNG Views:	0 Size:	66.3 KB ID:	421482
      Click image for larger version

Name:	Capture12.JPG
Views:	61
Size:	122.4 KB
ID:	421485
      Attached Files
      Last edited by minhle84; 09-03-2020, 12:58 PM.

Comment

Đến bước đó là xem như bạn book được rồi đó. Nhưng đừng nhập credit card vào vì nếu reschedule là tốn phí.

Chúc vui vẻ
        Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
        https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Working...
        X