• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chặn không cho vào các trang quốc tế!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chặn không cho vào các trang quốc tế!

Chào các bác!Các bác cho em hỏi nhé,cơ quan em có 1 đường ADSL nhưng IT nó lại chặn,nó chỉ cho vào 1 số trang của VN or nội bộ thôi còn quốc tế là nó cấm tiệt(yahoo,google...).Các bác có cách nào giúp em vào được các trang quốc tế không giúp em với.

Post vào mục CCIE Security thì không hợp lý lắm. để vào các trang khác thì bạn có thể dùng Proxy ở các trang VN. mà các proxy này được phép đi ra các trang quốc tế!

thân mến.
    Mai Anh Tuấn:)

Comment

Cảm ơn bác đã hướng dẫn,nhưng cho em hỏi còn cách nào khác không ah?
      Ngoài ra IT bên em dùng ISA để chặn.

Comment

Cảm ơn bác đã hướng dẫn,nhưng cho em hỏi còn cách nào khác không ah?
        Ngoài ra IT bên em dùng ISA để chặn.
        Ra hàng nét gần công ty :)).đùa vui tý thôi chứ ai biết thì bầy cho bác ý .Em biết mỗi fake ip và chạy thông qua proxy thôi ,
        Click chuột vào đây có mọi thứ bạn cần :X

Comment

hiện hạ tầng của bạn đang có gì? bạn sử dụng cisco hay phần cứng , phần mềm khác

Comment

Originally posted by administrator View Post
            hiện hạ tầng của bạn đang có gì? bạn sử dụng cisco hay phần cứng , phần mềm khác
            đúng rồi em cũng đồng ý với anh Admin của vnpro cho thêm thông tin về anh có công cụ gì, hay muốn làm với công cụ gì chứ phải không anh ...@-):106:
            ừ nhỉ mà sao anh Administrator có title là Baner vậy? em chỉ thấy Moderator, hay Mod hay Brian ... chứ Baner thì chưa thấy ai có ? chỉ cho em với !thanks anh nhé
            Call me for Spam mail Services and mobile messages

Comment

Originally posted by vnpro-it View Post
              đúng rồi em cũng đồng ý với anh Admin của vnpro cho thêm thông tin về anh có công cụ gì, hay muốn làm với công cụ gì chứ phải không anh ...@-):106:
              ừ nhỉ mà sao anh Administrator có title là Baner vậy? em chỉ thấy Moderator, hay Mod hay Brian ... chứ Baner thì chưa thấy ai có ? chỉ cho em với !thanks anh nhé
              chắc tại là admin "của forum " khác nên bị ban nịck rùi :D
              Ngô Đào Anh Trí, CCVP in progress.
              Email: ngodaoanhtri@wimaxpro.org

Comment

Working...
              X