• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

làm sao để gửi hình đính kèm với chữ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• làm sao để gửi hình đính kèm với chữ

Thân chào các Anh/Chị và các bạn.

Nhiều lúc đọc ******** hay Pass for Sure "***" có những câu hỏi mình không hiểu. Muốn post lên hỏi mọi người. Nhưng không biết cách đính kèm hình gốc với chữ để câu hỏi rõ ràng hơn khi gửi lên diễn đàn. Mình đọc phần "Avatar của FAQ" nhưng thật không hiểu
    Vậy ai biết làm ơn giúp dùm.

Best regard

- bạn có thể dùng một site nào đó cho upload hình ảnh, sau đó bạn gửi link, hoặc dùng chức năng attach có sẵn trên 4rum (cả file và ảnh)... nhưng đừng up file "to" quá :D
    no car...no house...no money, but have only a sharing and friendly heart. What's the most important thing in this life "Heart or Money ?". Anything else can stead money ?

:32::53::X:106:

Nothing last forever...

Comment

Bạn chỉ cần chụp lại màn hình hiện thời của máy tính bằng phím Printscreen rùi paste nó vào paint. Sau đó thi post lên đây cho tui mình xem là được thôi mà.

Có lẽ bạn thắc mắc cách post hình lên diễn đàn. Bạn xem bài hướng dẫn này nhé, của diễn đàn khác thôi nhưng cũng tương tự đó :) Click here
      Last edited by Guest; 04-03-2008, 04:40 PM.

Comment

Sao lai đáp án này nhỉ?

Originally posted by dothanhson1311 View Post
        Bạn chỉ cần chụp lại màn hình hiện thời của máy tính bằng phím Printscreen rùi paste nó vào paint. Sau đó thi post lên đây cho tui mình xem là được thôi mà.

Có lẽ bạn thắc mắc cách post hình lên diễn đàn. Bạn xem bài hướng dẫn này nhé, của diễn đàn khác thôi nhưng cũng tương tự đó :) Click here
        =============================================
        Cám ơn bạn rất nhiều. Nhờ bạn mà mình biết cách post hình lên diến đàn.
        Minh gặp câu này trong PFSV2.93 như sau:
        Có đáp án nhưng mình không hiểu nổi vì sao lại chọn đáp án này.
        Câu hỏi và và đáp án là các hình bên dưới.
        Bạn hiểu vì sao lại chọn đáp án đó không nhỉ, mình thấy nó mâu thuẩn thế nào ấy

Comment

Uh, mình thì nghĩ câu trả lời là b mới đúng tại vì bản chất là router sẽ drop gói tin broadcast mà

Comment

Do phiên bản ********* của bạn củ rùi đó bản mới bi jờ thì câu B mới đúng => ********* cũng chưa chắc đâu .

Comment

Originally posted by nhatruc View Post
              =============================================
              Cám ơn bạn rất nhiều. Nhờ bạn mà mình biết cách post hình lên diến đàn.
              Minh gặp câu này trong PFSV2.93 như sau:
              Có đáp án nhưng mình không hiểu nổi vì sao lại chọn đáp án này.
              Câu hỏi và và đáp án là các hình bên dưới.
              Bạn hiểu vì sao lại chọn đáp án đó không nhỉ, mình thấy nó mâu thuẩn thế nào ấy

Chào bạn theo mình trong những đáp án trên thì b là đáp án ổn nhất và nghe chừng cũng có lí.

Chúc bạn vui !!!
              Trần Mỹ Phúc
              tranmyphuc@hotmail.com
              Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
              JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
              INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Comment

Câu 5. *** V293 đáp án là câu B mà bạn. Bạn có coi nhầm *** version cũ không ?
                Co ai uong cafe voi tui khong

Comment

chắc chắn nó sẽ drop gói tin này broadcast này ngay, chỉ có switch mới forward tới tất cả các port trừ port nhận vào
                  CCNP, CCIE có gì mà quan trọng, quan trọng là mình chưa có 2 cái cerf đó :)

Comment

Originally posted by phuongpheoo View Post
                    Câu 5. *** V293 đáp án là câu B mà bạn. Bạn có coi nhầm *** version cũ không ?
                    ===================================
                    Cám ơn trả lời của các bạn. Mình nghĩ tìm ra câu trả lời là loại dần những câu trả sai, sau đó, chỉ còn lại câu đúng.
                    Mình thì nghĩ như thế này nhé.

Câu a, sẽ bị loại chắc chắn. Vì

Router không thể forwar all packet out all interfaces.
                    Câu cuối cũng bị loại vì SW-A không thể forward packet to the device assigned the IP address of 192.168.1.255.

192.168.1.255 không phải là địa chỉ IP của một nào host nào nên căn cứ vào đó ta loại.

Còn những câu còn lại mong các bạn phân tích tiếp

Comment

Working...
                    X