• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Anh Minh co cấu hình mẩu cho em xin ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Anh Minh co cấu hình mẩu cho em xin ..

Mô hình của em như sau : Router 1700 <->Modem----------Modem <->Router3845. Cam on anh

ở giữa là mạng PSTN phải ko bạn?
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

sao hoi anh minh ma khi anh minh hoi chi tiet de biet ma giup do thi ko tra loi ha?
      em cung dang can cai example giong nhu vay , em dang gap van de voi cai network nay, amh minh lam on giup em voi

Comment

bạn xem bài lab 4.3 trong quyển sách lab BCRAN đính kèm.
        Attached Files
        Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
        https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Originally posted by dangquangminh View Post
          bạn xem bài lab 4.3 trong quyển sách lab BCRAN đính kèm.
          Đúng lúc đang cần, cám ơn anh Minh nhiều!

Comment

Cáp Dùng Cho Wic

chào a.a cho em hỏi với Wic-1T thì em dùng loại cáp nào để nối vào Router và Wic-2T thì dùng loại cáp nào ạ.có ai biết thì chỉ giúp em với

Comment

Wic-1T dùng cáp S-V35 (S:small) thường có màu xanh dương (đậm), đầu nối vào Router có hình dáng to, đường kính dây to.

Wic-2T dùng cáp SS-V35 (SS:small Smart) thường có màu xanh da trời (đậm), đầu nối vào Router có hình dáng nhỏ hơn, đường kính dây cũng nhỏ hơn cáp S-V35

Comment

Working...
              X