• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mời trao đổi một số câu hỏi ôn tập CCNA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• to 26 nay thi ccna hien tai dang on *** 7.73 va testinside v26 nhung vua roi co nguoi thi trong thang 1 nhung kong pass
    ong nay chia se on trong *** 7.73 va testinside nhung de khong giong
    vay nen da co ai pass trong thang 1 thi chia se dup voi nhe cam on nhieu
    neu co the duoc co the mail cho to voi
    pvthongpro@yahoo.com
    pvthongpro@live.com
    thank

Comment

• sao la nhi
      chang co ai chia se voi thoi ca

Comment

• Đơn giản là chưa có ai thi. Sang tuần tớ thi rồi, mà tình hình thế này hơi bị run. Thôi thì cứ ôn đến đâu hay đến đó. Hy vọng đề của mình có hết trong T/inside V7.11 với P*4*S 7.7.3. :D.

Comment

• Trong câu 1, tôi không hiểu lắm cái "routing overhead". Nhờ anh Minh giải thích dùm!
          ----------------------------------------------
          Hồ Minh Đạt

Email: anh_minhdat@yahoo.com
          HP:0909610703
          Blog:http://vn.360plus.yahoo.com/anh_minhdat

Comment

• Tại sao bạn muốn làm chứng chỉ CCNA ....?

Comment

• Originally posted by nobitu View Post
              Đơn giản là chưa có ai thi. Sang tuần tớ thi rồi, mà tình hình thế này hơi bị run. Thôi thì cứ ôn đến đâu hay đến đó. Hy vọng đề của mình có hết trong T/inside V7.11 với P*4*S 7.7.3. :D.
              Bác ôn thế này thì pass chắc rồi, còn sợ gì nữa ạ :d

Comment

• cần giúp đỡ thi CCNA

Hiện tại, mình đang định thi CCNA nhưng chưa có kinh nghiệm. Mong nhận được sự chỉ giáo của mem để mình có thể pass trong kỳ thi.:((:((:((:((

Mình đang cần bộ đề thi mới nhất, và xin các bạn đã thi trước share cho mình một số kinh nghiệm khi thi. Thanks vì sự giúp đỡ của các mem.

Nếu được thì các bạn gửi bộ đề thi cho mình theo địa chỉ mail pcs_vnit@yahoo.com
                :((:((

Comment

Working...
                X