• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

cho mình hỏi về "Hotspot Frame-relay Question" trong passbonsure

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho mình hỏi về "Hotspot Frame-relay Question" trong passbonsure

Các bác cho em xin ý kiến về đáp án của 2 câu này với:

câu 1:
    Hotspot Frame-relay Question

Question:
    If required, what password should be configured on the router in the MidEast branch office to allow a connection to be established with the Dubai router?
    A - No password is required
    B - Enable
    C - Scr
    D - Telnet
    E - Console

Câu này trên passbonsure trả lời là câu A, còn trên 9tut_com thì trả lời là câu D, thật sự thì câu nào là đúng vậy các bác?

Câu 2:

Hotspot Routing Question

Quetion
    When a packet is sent from Host 1 to Server 1, in how many different frames will the packet be encapsulated as it is sent across the internetwork?

A - 0
    B - 1
    C - 2
    D - 3
    E - 4

Còn câu này thì passbonsure chọn câu C, còn 9tut_com thì chọn câu D. Vậy câu nào là chính xác?

Mong các bác cho em xin lời khuyên. Thanks!

Originally posted by buninc View Post
    Các bác cho em xin ý kiến về đáp án của 2 câu này với:

câu 1:
    Hotspot Frame-relay Question

Question:
    If required, what password should be configured on the router in the MidEast branch office to allow a connection to be established with the Dubai router?
    A - No password is required
    B - Enable
    C - Scr
    D - Telnet
    E - Console

Câu này trên passbonsure trả lời là câu A, còn trên 9tut_com thì trả lời là câu D, thật sự thì câu nào là đúng vậy các bác?

Câu 2:

Hotspot Routing Question

Quetion
    When a packet is sent from Host 1 to Server 1, in how many different frames will the packet be encapsulated as it is sent across the internetwork?

A - 0
    B - 1
    C - 2
    D - 3
    E - 4

Còn câu này thì passbonsure chọn câu C, còn 9tut_com thì chọn câu D. Vậy câu nào là chính xác?

Mong các bác cho em xin lời khuyên. Thanks!
    Hi! Câu này theo mình nghĩ C là đúng vì nó hỏi how many different frame(Kể nó hỏi rõ ràng hơn thì đỡ khổ, kiểu như kind of frame...chẳng hạn), bằng chứng là mình mới pass ccna hôm thứ 7 rồi với số điểm 1000 và trong đề thi của mình có câu SIM này! :)
    Bạn xắp thi ccna thì cứ ôn tập thật tốt nhé, và yên tâm vì đề thi nằm gần như hoàn toàn trong 4bátzưa :D
    Good luck!
    Last edited by dothanhkhanh; 10-08-2009, 05:54 PM.
    The simple is best! :-?

Comment

vậy là 1 câu ok rồi, bạn trả lời nốt câu còn lại dùm mình lun đi. thanks bạn nhìu nhìu :)

Comment

Originally posted by buninc View Post
        vậy là 1 câu ok rồi, bạn trả lời nốt câu còn lại dùm mình lun đi. thanks bạn nhìu nhìu :)
        Câu 1 thì A chắc chắn đúng! :)
        Và có một điều thú vị nữa là từ trước đến giờ nhiều cái mình cứ tưởng 4bátzưa nó sai nhưng đọc kỹ rồi mới thấy nó đúng!
        Mình xin chỉa sẻ chút vì mình cũng vừa mới pass đc mí hôm thôi:
        Thời gian thi thực sự rất thoải mái, lúc đầu vào thi mình cũng run run, cắm đầu cắm cổ làm vì chỉ sợ không đủ thời gian để làm hết!
        Do đó mình làm rất nhanh, lúc trả lời hết 44 câu rồi thì thấy thời gian vẫn còn khoảng gần 40' nữa! :))
        Lúc thi theo mình ta cứ bình tỉnh, từ từ, đủng đỉnh, thong dong, khoan thai....mà làm :))
        Last edited by dothanhkhanh; 10-08-2009, 09:48 PM.
        The simple is best! :-?

Comment

thanks bạn dothanhkhanh đã nhiệt tình trả lời, mình sẽ làm cú "second shot" vào thứ 5 tới, hi vọng tai qua nản khỏi :D

Comment

Originally posted by dothanhkhanh View Post
            Hi! Câu này theo mình nghĩ C là đúng vì nó hỏi how many different frame(Kể nó hỏi rõ ràng hơn thì đỡ khổ, kiểu như kind of frame...chẳng hạn), bằng chứng là mình mới pass ccna hôm thứ 7 rồi với số điểm 1000 và trong đề thi của mình có câu SIM này! :)
            Bạn xắp thi ccna thì cứ ôn tập thật tốt nhé, và yên tâm vì đề thi nằm gần như hoàn toàn trong 4bátzưa :D
            Good luck!
            Chúc mừng dothanhkhanh nhé :69:
            đề thi nằm gần như hoàn toàn trong 4bátzưa -> vậy đã có câu không nằm trong pas4sure rồi àh? Chit thật, mình chưa thi:-B

Comment

tớ mới pass CCNA sáng hôm qua, đề thi vẫn thế, đa số trong pass-chắc-chắn. Chúc các bạn sau thi tốt :)

Comment

Mình sẽ trích nguyên văn của 9tut nè:
                In Hotspot Frame-relay Q1, the question asks "what password should be configured" so we have to choose a password and in this case it should be a Telnet password.

And question 1, we have to use Telnet password because the question said "if required"
                Mình nghĩ câu trả lời 9tut là chính xác nhất
                Nguyen Van Manh
                Address:124/67/23, Xo Viet Nghe Tinh Str, Ward 21,Binh Thanh District,HCMC
                Y!M:nguyenvanmanhdl
                Email:itdongnai@gmail.com
                Website:http://itlab.com.vn

Comment

Minh thi ccna co cau nay day,on ky nhe,chuc may manO:-)

Comment

Câu 1: đáp án D là chính xác nhất

Comment

Originally posted by mrh09 View Post
                      Câu 1: đáp án D là chính xác nhất
                      Đồng ý! :111:
                      CÔNG TY CỔ PHẦN THẾ GIỚI NĂNG LƯỢNG MỚI
                      64 Huỳnh Khương An, phường 3, Tp. Vũng Tàu
                      www.ennolite.com.vn

Comment

Working...
                      X