• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin sach CCNA full

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin sach CCNA full

Em dang hoc ve cac cong nghe WAN nhu LEASE LINE, FRAME RELAY, DSL,MPLS, ..v..v.. hem biet anh em co cuon sach nao hay hay chuyen noi ve cac cong nghe nay thi cho em xin nha!!

Mình có 1 cuốn bằng tiếng việt không biết có đủ những cái bạn cần không nhưng thử up lên xem sao
    This website is for sale! letitbit.net is your first and best source for all of the information you’re looking for. From general topics to more of what you would expect to find here, letitbit.net has it all. We hope you find what you are searching for!

bạn vào chọn phần download miễn phí nha

Comment

những công nghệ như MPLS thì không phải trình độ của CCNA, bạn có thể tìm cuốn sybex MPLS stydy guide để tìm hiểu. thân.

Comment

Mình có quyển sách của Cisco, bạn xem thử có dùng được không nha:
        Code:
        http://www.fileserve.com/file/6Vxnfpt

Comment

Chào các bác, em xin nhờ các bác một việc: Em đang cần tìm file pdf của 4 quyển sách CCNAv4 để in cho các học viên trong trung tâm, vì sách photo mờ quá, bác nào có làm ơn cho em xin được không ạ?

Em xin chân thành cảm ơn !

Comment

Tài liệu của bạn đây : http://www.mediafire.com/?mxwdrjsbrjlhujn
            Trong này có cả bộ tiếng Anh và tiếng Việt. Hy vọng đúng những sách bạn cần.

Comment

có cuốn MLPS fundamentals bạn có thể download tại đây : MLPS fundamentals

Comment

Thank you!:)

Comment

Kho sách MPLS khá đầy đủ:

Chúc các bạn vui!
                  Lâm Văn Tú
                  Email :
                  cntt08520610@gmail.com
                  Viet Professionals Co. Ltd. (VnPro)
                  149/1D Ung Văn Khiêm P25 Q.Bình thạnh TPHCM
                  Tel: (08) 35124257 (5 lines)
                  Fax (08) 35124314
                  Tập tành bước đi....

Comment

Các bạn có thể download các tài liệu liên quan như CCNA, CCNA secure, CCNP, CCNP secure, CCIP, CCIE, CCIE secure và các tài liệu hữu ích khác tại mediafire.com/hoccisco

Kiến thức và nhận thức là con đường ngắn nhất để tạo nên sự khác biệt.

Comment

Thank you!:)

Comment

Bạn nên đầu tư nhiều thời gian để nghiên cứu công nghệ LAN hơn là công nghệ WAN trừ phi bạn đang làm việc trực tiếp với công nghệ này.

Riêng với công nghệ MPLS là công nghệ chỉ những ISP nhà cung cấp dịch vụ mới sử dụng đến, bạn không nên dành nhiều thời gian quá cho chúng, chúng ta nên tập trung vào những chủ đề có tính chất thực tiễn hơn; bởi vì có rất nhiều kiến thức mà chúng ta sẽ cần phải tìm hiểu đấy.

Comment

Working...
                        X