• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về vẽ mô hình mạng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về vẽ mô hình mạng

Các anh hay thiết kế và vẽ mô hình mạng thường sử dụng công cụ gì để vẽ vừa đẹp, vừa dễ dàng. Và đầy đủ các thiết bị ạ. Giúp em chút nha. Có thể cho em một vài mô hình mạng có các thiết bị bảo mật của một vài công ty để em tham khảo ạ. Thanks các anh nhiều

hi

cá nhân tôi hay dùng Microsoft Visio.
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Em cảm ơn thầy nhiều.Thầy Minh cho em một số mô thiết kế mạng để em tham khảo được không ạ. Cảm ơn thầy nhiều

Comment

Originally posted by congaconhn View Post
        Các anh hay thiết kế và vẽ mô hình mạng thường sử dụng công cụ gì để vẽ vừa đẹp, vừa dễ dàng. Và đầy đủ các thiết bị ạ. Giúp em chút nha. Có thể cho em một vài mô hình mạng có các thiết bị bảo mật của một vài công ty để em tham khảo ạ. Thanks các anh nhiều
        Chào !!!
        Nếu bạn cần 1 soft đơn giản là EDraw Soft Diagrammer thay vì VISIO .

Chúc anh vui !!!
        Trần Mỹ Phúc
        tranmyphuc@hotmail.com
        Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
        JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
        INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Comment

Originally posted by tranmyphuc1988 View Post
          Chào !!!

Chúc anh vui !!!
          cảm ơn anh nhiều. Em vừa down phần mềm về và dùng thử thấy nó tiện lợi hơn Visio thật. hi hi. Anh có một vài thiết kế hoặc sơ đồ mạng nào không em xin để tham khảo cái ạ. Về mạng có các thiết bị bảo mật càng tố ạ.

Comment

Originally posted by congaconhn View Post
            cảm ơn anh nhiều. Em vừa down phần mềm về và dùng thử thấy nó tiện lợi hơn Visio thật. hi hi. Anh có một vài thiết kế hoặc sơ đồ mạng nào không em xin để tham khảo cái ạ. Về mạng có các thiết bị bảo mật càng tố ạ.
            Chào !!!
            Sao bạn không tham khảo mô hình thiết kế trong sách CCDA/CCDP ARCH

Chúc bạn vui !!!
            Trần Mỹ Phúc
            tranmyphuc@hotmail.com
            Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
            JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
            INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Comment

Cho mình xin crack của EDraw Soft Diagrammer được không bạn. Nhân tiện xin đưa link download thích hợp nha.
              Tôi thường dùng VISO nhưng thấy EDraw cũng hay đó.
              Thanks nhiều

Comment

Originally posted by tranmyphuc View Post
                Chào !!!

Chúc anh vui !!!
                Đây là link software trên, bạn có thể download tại đây :

thanks,
                Thanks and Regards.

Huỳnh Việt Cường
                Tel : 0938 938 925
                Email : cuong.huynh@mspvn.com or huynhvietcuong81@gmail.com

Comment

Tui sài Acad, xài Visio hay xài mí cái fần mềm kia thiết kế xong wăng ra hẽm ai bít làm thế nào, chỉ sài khi cần làm presentation hay show off thoai, còn làm thiệt, triển khai thiệt thì vẫn cứ fải Acad :(
                  Contact me:
                  Y!M: anhtai_yms
                  MSN: anhtai83@hotmail.com

Comment

Acad là AutoCAD đó phải không bạn saudoi?
                    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
                    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

dạ, nó đó thầy Minh ơi, fải trầy vi tróc vảy lắm mới ngọ ngọe vẽ được, nhưng đúng là bảng vẽ thi công thì fải dùng thằng này thôi, hix hix
                      Contact me:
                      Y!M: anhtai_yms
                      MSN: anhtai83@hotmail.com

Comment

Working...
                      X