• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

cần tài liệu tự học CCDA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cần tài liệu tự học CCDA

Em cần tài liệu tự học CCDA mà ko biết bản mới nhất là cái nào.
    Mong mọi người cung cấp cho mình tài liệu, có sách thì càng tốt vì thích đọc sách :(

CCDA mới ra bản mới 640-864 không biết ai đã có tài liệu bản mới này chưa thì post lên cho anh em tham khảo với
    Last edited by hungnqvn0310; 23-03-2011, 04:35 PM.

Comment

theo như thông báo của cisco thì ngày 30/4 là hết hạn thi 60-843. Như vậy để lấy CCDA thì buộc phải thi môn mới là 640-864. Thế forum mình ai có tài liệu về môn này post giúp bà con tí.
      TRAN VAN THANH
      090 6778 447
      email: thanhtrannsp@gmail.com

Giải pháp quản trị Data Center
      Giải pháp kiểm tra hệ thống cáp mạng.

Comment

Mình dự định tháng tới thi CCDA mà giờ CCDA đổi sang môn mới 640-864 trên examcollection có mỗi 640-863. Bác nào có kinh nghiệm biết tìm ở đâu hoặc đã có thì post giúp bà con tí ^^

Comment

Bạn có thể down dump tại link sau: http://certcollection.org/forum/topi...864-exam-dump/
          Nhiệt tình + Không biết >> Phá hoại

Comment

Cám ơn hoangtu_congngheIT nhiều. Hiện giờ trên exam cũng đã có ActualTest.640-864.v2011-06-26.253q.
            ACE nào chuẩn bị thi thì trao đổi với nhau trên forum để biết thông tin kịp thời nhé.

Comment

Working...
            X