• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

c3640 - c3725

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• c3640 - c3725

Xin hỏi cách get idlepc của dòng 3640 và 3725.
    Tại sao dòng 7200 thì được mà hai dòng này lại ko được nhỉ .
    Xin mọi người chỉ dùm .
    Cảm ơn nhiều .

Bạn có link down IOS 2 dòng này không? Hiện mình đang tìm IOS của 2 dòng này mà không được.
    Bất đăng tuấn lĩnh, bất tri cao thiên
    Bất lý thâm nhai, khởi tri địa hậu
    Bất du thánh đạo, an đắc vị hiền

Comment

Ưu tiên có chữ is nhá , ko thì ko add module 16 FE để làm vtp được đâu ... bị 1 lần rồi nên chia sẽ ... hic
      khungbo33 - destination unreachable .....!

Comment

cách thức lấy idlepc của các dòng router vẫn không thay đổi, bạn khởi động dynagen, sau đó dùng lệnh "get idlepc <tên router>" để lấy idlepc, bạn nên download version mới nhất của dynagen theo link dưới:
        Download Dynagen: Dynamips / Pemu Front-End for free. Dynagen is a utility for use with the dynamips Cisco router simulator. It allows you to quickly provision and manage virtual networks using an INI like configuration file.

Comment

Nhưng khi em get idlepc của con 7200 xong rồi get của con 3640 thì ko được.
          Khi em chạy HDH khác ở ổ đĩa khác và cài lại ở ổ của HDH đó thì lại get được.
          Có phải ko thể get 2 dòng đồng thời được

Comment

mỗi khi cần get idlepc thi bạn chỉ nên chạy 1 loại router mà thôi, và cũng chỉ nên chạy 1 router để lấy được số idlepc cho chính xác.
            do đó khi bạn lấy idlepc của 7200 xong, bạn nên đóng dynamip và chạy lại dynamip với con router 36xx khác

Comment

Working...
            X