• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

câu hỏi kô biết đáp án

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• câu hỏi kô biết đáp án

Chào các bạn, có một câu hỏi mà ******** đưa ra mình kô biết trả lời, mong các bạn chỉ giúp, mình chuẩn bị thi BCRAN rồi

You are configuring a remote access solution. You run the following command:
    ip host corpX 1098 157.11.11.96
    which of the following statement is NOT true? (choose all that apply)
    a. 157.11.11.96 is NOT a valid IANA approved IP address
    b. 157.11.11.96 is the IP address of the remote host
    c. The command allows a reverse telnet connection
    d. The configuration applies in 1098 seconds
    e. 1098 is the dialer group ID.
    *******: ABDE?
    mình thấy hình như chẳng có đáp án nào đúng hết. Kô biết có đúng kô? Cảm ơn các bạn nhiều

Câu C bạn hiểu thế nào?

Comment

neu dap an la cau C thi 1098 la ko chinh xac, phai la 2098 vi no danh cho telnet

Comment

Ý nghĩa của lệnh này: Gán tên corpX cho địa chỉ 157.11.11.96 port 1098, sau này khi cần truy cập đến host này kô cần gõ đầy đủ telnet 157.11.11.96 1098 nữa mà chỉ cần gõ corpX, nó là cái tên giống như tên miền thay cho địa chỉ IP
        Do đó đáp án là: B,C
        Trăm năm bia đá cũng mòn
        Bia chai cũng bể, chỉ còn bia ôm!

Comment

Câu C ko đúng. Do đó bạn chọn câu C. Nên nhớ nó yêu cầu chọn câu ko đúng.
          Cuộc đời như gió như ngàn cơn sóng, khi buồn khi vui.

Comment

Theo mình đáp án là C,D,E
            c: các bạn trả lời rồi
            d: 1098 là port chứ không phải thời gian
            e: tương tự d

Comment

Working...
            X