• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thi CCNA Security

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Hum,, ai thi xong cho xin may cai LAB CCNA Security di m trong ********* co khong vay? thi *** 128 cau ha mi ban??

Comment

Moi thu deu trong xxxxxxx. Ban yen tam ma thi nhe

Comment

THank Bạn hỏi mải mới có mỏi bạn trả lời híc hic, làm ko dám thi cả tuần nay không biết có ipdate mới trưa nửa đau lòng wa đi . hic hic, THANK RG

Comment

Mình đang chuẩn bị thi 640-553 (CCNA security) vào cuối tuần này, mình chỉ mới luyện theo pass "bon" sure 138 câu hỏi thôi. Vậy có ổn ko? Có bạn nào mới thi, passed chia sẻ cho mình kinh nghiệm với. Lab thế nào? Có câu nằm ngoài tài liệu ko? Nghe nói nhiều câu nằm ngoài "bon sure" nên ớn quá.
          Mong sớm nhận được sự chỉ dẫn của các bạn.

Comment

các pác ơi ! ai có cuốn
            Implementing Cisco IOS Network Security (IINS): (CCNA Security exam 640-553) (Authorized Self-Study Guide)

[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/NGUYEN%7E1/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png[/IMG]
            cho em xin với đây là địa chỉ mail của em masterlinh2008@gmail.com
            xin các pác giúp đỡ

Comment

Originally posted by masterlinh2008 View Post
              các pác ơi ! ai có cuốn
              Implementing Cisco IOS Network Security (IINS): (CCNA Security exam 640-553) (Authorized Self-Study Guide)

[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/NGUYEN%7E1/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png[/IMG]
              cho em xin với đây là địa chỉ mail của em masterlinh2008@gmail.com
              xin các pác giúp đỡ
              Sách bạn cần đây:
              Code:
              http://rapidshare.com/files/318680622/ICNS-SS09.rar

Comment

Chào các bạn !

Cho mình hỏi phí thi môn này là bi nhiêu U Sờ Dờ vậy máy bạn !

Thanks
                goldarrow

Comment

250$, cũng y như các CCNA khác.
                  Từ nay quyết chí đi tu, ráng luyện công mong ngày thành chính quả. Nam mô a di đà phật. Thiện tai. Thiện tai.

Comment

Hi all!
                    Mình dự định thi IINS vào tháng 4. Không biết ********* v4.38 tính đến thời điểm tháng 3/2010 đã là lastest chưa nhỉ?
                    Mong các bác chỉ giáo ạ!
                    Chúc cả nhà vui vẻ!

Comment

Mình luyện CBT Nudget xong.Đang chơi cái P bon sure wa tết thi đây
                      Cái CCNA security này lab đơn giản hơn cả CCNA
                      Toàn chơi SDM

Comment

Bạn nào đang quan tâm về tình hình thi cert CCNA Security có thể vào tham khảo link http://www.securitytut.com/ccna-secu...ity-experience, luôn cập nhật mới nhất các câu hỏi cũng như chia sẻ kinh nghiệm rất quý báu của những người đang thi.
                        Nhiệt tình + Không biết >> Phá hoại

Comment

Working...
                        X