• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tổng quan về IPv6 và cấu trúc địa chỉ IPv6

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by knowDieNow View Post
    bạn hoanqb xem lai cách ăn nói của mình đi nhé! Mình nghĩ bạn không biết tiếng Việt! Mà những kiến thức bạn cung cấp chắc là copy của người khác để post lên diễn dàn cho oai vậy nên cũng ko hiểu là 2 mũ 128 hay la 2128 nữa
    Hô hô, việc gì tôi phải copy mà post lên đây cho oai nhỉ, tôi đâu có dư thời gian.
    Bạn biết tôi trình độ thế nào mà bảo là tủi thân về con đường học vấn?
    Từ nay quyết chí đi tu, ráng luyện công mong ngày thành chính quả. Nam mô a di đà phật. Thiện tai. Thiện tai.

Comment

Nhìn cách ăn nói và cách sử dụng từ ngữ thì chắc cả diễn đàn này cũng hiểu bạn là người như thế nào rồi, đâu cần phải nói, cộng với nhận thức của bạn thích khoe kiến thức của mình và đánh giá ngừoi khác khi chưa hiểu vấn đề thì tôi đánh giá bạn là như vậy, đâu có oan. Người có văn hóa không ai nói như bạn. Trong vấn đề học tập tôi tâm đắc nhất câu nói này và tặng bạn làm kỷ niệm nhé: " Thằng điếc thì hay nghe, thằng dốt thì hay khoe chữ". Chào bạn! Cám ơn bạn mà tôi được post mấy bài!

Comment

may anh chi nao cho minh hoi neu cau hinh router ma dung dia chi ipv6 thi co su dung duoc phan mem cisco SMD ko? va phan mem nay co ho tro dung dia chi ipv6 ko?

Comment

Working...
        X