• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin trợ giúp cách khóa port với sw Linksys SRW224G4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin trợ giúp cách khóa port với sw Linksys SRW224G4

Chào cả nhà, lâu lắm em mới trở lại sau khi bỏ nghề. Em quên mất tiêu hết sạch kiến thức rồi. Hôm nay có anh bạn nhờ em block giúp 1 số port để chặn chơi game trên switch Linksys SRW224G4 mà em không thể nào mò ra được!

Cái sw ấy đây ạ:
    Click image for larger version

Name:	srw224g4.jpg
Views:	1
Size:	29.6 KB
ID:	207379

Anh chị em nào biết cách có thể hướng dẫn giúp em không ạ? Ví dụ muốn khoác các cổng 1000, 2000 và 3000 thì step by step như thế nào?

Em xin trân trọng cảm ơn ạ!
    Em sinh ra không phải để tan biến đi như một giọt nước. Em sinh ra để in dấu trong cuộc đời này và trong trái tim anh!

Anh sinh ra cũng không phải để tan biến đi như một giọt nước. Nhưng nếu không cẩn thận thì cũng chỉ là vài giọt nước mà thôi!

Bạn xem manual đó mà, cái này web hết
    http://thegioimang.biz
    VNE,jsc - Chuyên cấp các thiết bị mạng, thiết bị quản lý băng thông Cisco, Fortinet, Juniper, Peplink,...
    Địa chỉ: P.402A - tòa nhà 347 Đội Cấn Ba Đình Hà Nội
    Tại T.p Hồ Chính Minh: 610 Võ Văn Kiệt, Phường Cầu kho, Q1, T.p HCM
    Tel: 84.4.62731335/22124123 email: sales@thegioimang.biz | hotline 0989069456 | Y/M: salevne

Comment

không thể login vào SW này được, có ai biết sơ đồ chân cáp console cho em với:
      maihoainamvnpt@gmail.com

Comment

Dear ban...dòng SW này là dòng SW unmanagement nên bó tay òi...nó chỉ là con SW layer 2 đơn thuần cắm vào là chạy, ko chia vlan hay no shut port j được cả...
        Theo lối dẫn-Ngẫng nhìn thầy-Đi theo thầy-Nhìn thấu thầy-và Trở thành thầy.

Comment

Working...
        X