• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Co Bac Nao Biet Ve Mang Khong HDD Xin Chi Giao!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

minhquoi2002 !
    Tận BL làm sao meet được.Chơi khó nhau quá.
    Sao ko post lên cho anh em nhờ vả có phải hay hơn ko.
    Thanks alot!

Comment

mình ở sài gòn, có thể vào www.vci.com đăng ký một account để chép source sau đó tui cho bạn crack
      dung lượng lớn quá tui không có đỉa củng như thời gian để chép.
      Đinh Minh Quới
      CCNA, LPI102
      web Site: www.serveroffline.org
      diển đàn chuyên cung cấp server game offline miển phí
      Email : minhquoi2002@yahoo.com
      VnPro - The way to get knowledge
      YIM: trinhhuy2002
      Mobile: +84 909 053134

Comment

Tầm bậy không hà! Bản crack của you có sure là crack được bản download trên VCI không????
        Trên thị trường bây giờ có các loại Crack nhưng chỉ sử dụng cho bản kèm theo thôi.
        Có thể ra Bùi Thị Xuân, hỏi một đĩa BXP 2.5 là khá đầy đủ.
        Riêng bản 2.6, Crack của nó chuối, không dùng được.
        MCITP, CCNP, Security+, and experience. Working on Bachelor Degree + CCSP

Comment

HI nguyenquang !

Bạn cứ cho là minhquoi2002 nói là như vậy là Ok đi , hi vọng là Sure để anh em được nhờ mà .

Lâu quá Minhquoi2002 dạo này hổng thấy tâm hơi đâu hén , chắc là mần ăn dữ lắm hen !

Thân!
          \"Không biết thì hỏi, muốn giỏi phải là người dốt \"

Comment

các bạn an tâm đi tui dùng mấy cái crack này làm mấy phòng net no hdd rồi không có vấn đề gì hết. :D nhưng hiện nay www.vci.com đã có bản 3.1 file images lên đến "2090GB" fix được rất nhiều lổi của bản 3.0 như chạy được card nic sis900, sửa được lổi shutdown,....chạy nhanh cực kỳ đang demo ở nhà tui.
            Đinh Minh Quới
            CCNA, LPI102

Comment

Các bạn co thể vào www.vci.com trong muc search ban go "download bxp " no se xuat hien danh sach cac ban BXP . Ban co the download no ve rui tim tren mang may cai crack cua no , neu tim khong thay thi mail cho tui Sanglaho@yahoo.com tui gui crack cho .
              Chao hy vong no giup duoc cac ban !

Comment

Dùng crack của BXP 3.0 cho bản 3.1, good hết.
                Quang không còn Interest trong chuyện BXP nữa rồi :)
                MCITP, CCNP, Security+, and experience. Working on Bachelor Degree + CCSP

Comment

ai cần crack BXP30, 3.1 vao web site www.baclieuit.net copy
                  Đinh Minh Quới
                  CCNA, LPI102

Comment

Xin Chao cac ban.

Các bạn ơi, giúp mình với. Mình mới bước chân vào bootRom, mình đã down được BXP 3.11. nhưng bây giờ khổ nồi không có crack. Bạn nào có , xin chân thành cảm ơn các bạn share cho mình và những bạn khác cần dùng.

Xin chân thành!

Comment

RE: Co Bac Nao Biet Ve Mang Khong HDD Xin Chi Giao!

Cười lâu quá mới thấy các bác nói chuyện về Bootrom , hừ nếu bạn nào rảnh rổi thì hẹn nhau hôm nào cuối tuần , nhất là bạn chuẩn bị cho tui 2 máy 2 card mạng , nếu được chuẩn bị luôn con Rom , nhưng nếu bạn có cái card Intel cũng được (card máy chủ phải là Intel ỏ 3 com) , tui sẽ hướng dẫn cho bạn setup Bootrom với phí là bạn trả tiền cà phê đá nha.... lâu lắm chẳng được setup cái bootrom nên cũng muốn làm , nhưng tui chỉ có phiên bản PXE 2.5 thôi , và litenet 1.14 thôi , nghe nói hiện nay các bác đã có các phiên bản sau rồi , nhưng do lâu quá hổng làm nên hổng cập nhật được .

Hướng dẫn cài đặt cấu hình Data Loss Prevention - MyQLP Appliance (Open Source)

Hướng dẫn cài đặt và cấu hình Mdeamon 12.x

Hướng dẫn cài đặt cấu hình ISA 2006 và Exchange 2003 - Mô hình Front-End Back-End

Cài đặt và cấu hình Cacti - Giám Sát và Quản Lý Hệ Thống Mạng

Hướng dẫn cài đặt cấu hình Retrospect Backup Server

Cài đặt và cấu hình phần mềm FSA Audit Files Server

CAMAPTRANG
                      http://www.asterisk.vn

Comment

Em ở tận Nam Định thì phải làm cách nào? Anh post cách đi chỉ em với. Em cũng muốn thử cho mạng công ty em.

Comment

Working...
                        X