• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em nên mua tổng đài điện thoại nào ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em nên mua tổng đài điện thoại nào ?

cho em hỏi 1 chút. Cty em muốn mua 1 cái tổng đài điện thoại có thể hỗ trợ 8 đường trung kế và 64 thuế bao ( ko biết thuê bao ở đây có phải là số máy lẻ ko )và có thêm 1 số tính năng cơ bản như trả lời tự động và tính cước,để kiểm tra xem và kiểm soát và hạn chế cuộc gọi liên tinh và quốc tế. các anh tư vấn giúp em nhé ( giá cả ổn 1 chút nhé ) cảm ơn các anh nhiều lắm.

Originally posted by binhmuc View Post
    cho em hỏi 1 chút. Cty em muốn mua 1 cái tổng đài điện thoại có thể hỗ trợ 8 đường trung kế và 64 thuế bao ( ko biết thuê bao ở đây có phải là số máy lẻ ko )và có thêm 1 số tính năng cơ bản như trả lời tự động và tính cước,để kiểm tra xem và kiểm soát và hạn chế cuộc gọi liên tinh và quốc tế. các anh tư vấn giúp em nhé ( giá cả ổn 1 chút nhé ) cảm ơn các anh nhiều lắm.
    Tầm như vậy bạn mua tổng đài Panasonic là kinh tế và hiệu quả nhất
    Last edited by camaptrang; 29-03-2008, 08:18 AM.

Hướng dẫn cài đặt cấu hình Data Loss Prevention - MyQLP Appliance (Open Source)

Hướng dẫn cài đặt và cấu hình Mdeamon 12.x

Hướng dẫn cài đặt cấu hình ISA 2006 và Exchange 2003 - Mô hình Front-End Back-End

Cài đặt và cấu hình Cacti - Giám Sát và Quản Lý Hệ Thống Mạng

Hướng dẫn cài đặt cấu hình Retrospect Backup Server

Cài đặt và cấu hình phần mềm FSA Audit Files Server

CAMAPTRANG
    http://www.asterisk.vn

Comment

Thuê bao có nghĩa là số máy lẽ đấy (extention number).
      Bạn xài tổng đài của Panasonic là ok rồi. Hàng của Panasonic rất bền.

Comment

Tổng đài LG-Ericsson

Bạn nên mua tổng đài LG-Ericsson, giá cả phải chăng, lại ổn định nữa.
        Bạn có thể tham khảo giá tại siêu thị viễn thông Á Châu http://www.sieuthivienthong.com/

Comment

Chào bạn, mình nghĩ mua tổng đài cũng giống mua các thiết bị mạng vậy. Bạn cần lưu ý những điểm sau nhé:
          - Số lượng mình cần hiện tại bao nhiêu thuê bao và trung kế
          - Tương lai mình mở rộng như thế nào ?
          - Khả năng mở rộng tốn phí bao nhiêu ?
          - Chất lượng dịch vụ của hãng cung cấp tổng đài đối với chúng ta như thế nào ?
          Mình nghĩ bạn nên mua sản phẩm MG-100 của LG-Ericsson. Bạn mình cũng mới sắm tổng đài như vậy. Sau này bạn cần mở rộng chỉ cần cắm thêm card thuê bao thôi không cần phải mua tổng đài khác. Và người của hãng cũng hướng dẫn rất tận tình.

Comment

Công ty mình dùng tổng đài của Siemens cũng ổn định bạn ah. Bạn qua Công ty cổ phần đầu tư phát triển công nghệ thời đại mới, công ty chuyên cung cấp các loại tồng đài, tổng đài điện thoại: http://megabuy.vn/gian-hang/thiet-bi-vien-thong/tong-dai-dien-thoai
            Địa chỉ: Số 17 Ngõ 178 Thái Hà - Q.Đống Đa - Hà Nội.
            Điện thoại: (04) 6275-7210
            Chi nhánh HCM: 18 Trà Khúc, P2, Quận Tân Bình, TP.HCM

Comment

bạn tham khảo Panasocnic TDA100 xem sao?

Panasonic dùng rất bền!
              Chặn cuộc gọi liên tỉnh .....bạn có thể cấu hình trên tổng đài.
              Phần mềm tính cước bạn phải mua riêng cài trên 1 PC!
              Có thể nâng cấp bằng cách mua thêm Card thuê bao thường(SLC or DHLC), nhưng đối với TDA100 thì hình như tối đa là 64 máy lẻ.

Comment

Working...
              X