• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhờ các Thầy và các Pro giúp đở về Hwic SHDSL trên cisco 1841

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nhờ các Thầy và các Pro giúp đở về Hwic SHDSL trên cisco 1841

Em đang cần tài liệu về cấu hình 2 card Hwic SHDSL và card Hwic ADSL( gắn trên router cisco 1841).....em đã xem trên trang cấu hình cisco thấy tập lệnh cấu hình chung quá...

Nhân đây cho em hỏi các Thầy các pro có tài liệu cấu hình trên 2 Card này cho em xin...... Cho em hỏi khi đánh dòng lệnh (in đậm trên 1841) không đi tiếp vào trong....cho em hỏi có phải là Fimreware củ hay là bị gì đó ............. ( tại em muốn cấu hình 1841 SHDSL thay cho con 878)

Em xin cám ơn các thầy và các PRo

controller DSL 0 ( em copy từ con 878 đang chạy Shdsl)
    mode atm
    line-term cpe
    line-mode 2-wire line-zero
    dsl-mode shdsl symmetric annex B
    line-rate 192
    !
    !
    bridge irb
    !
    !
    !
    interface BRI0
    no ip address
    encapsulation hdlc
    no ip route-cache
    shutdown
    !
    interface ATM0
    no ip address
    no ip route-cache
    no atm ilmi-keepalive
    pvc 8/35
    cbr 192

không ai giúp đở mình sao...............huhuhu

Comment

helppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Comment

bạn update con 1841 của bạn lên IOS này nhé..c1841-broadband-mz.124-22.T.bin.... thì nó mới nhận dc SHDSL
        4shared is a perfect place to store your pictures, documents, videos and files, so you can share them with friends, family, and the world. Claim your free 15GB now!

Comment

all i can say is WOW!!!

Comment

Working...
          X