• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Không gọi ra internet được

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Không gọi ra internet được

Hiện là điện thoại của chị trong công ty của em hôm nay không gọi ra được internet mà em chưa biết phải làm sao cả.
    Hôm qua chị ấy xài con Cisco Iphone 6945 mà chiều hôm qua em đổi lại cho chị ấy con 7945 vì con 6945 của chị ấy bị hư, em chỉ set lại ephone gồm type + mac nhưng mà hôm nay chị ấy không gọi ra internet được còn gọi nội bộ thì bình thường. Mấy ngày trước thì không có vấn đề. Em cũng đổi cho 1 chị tương tự nhưng chị ấy không bị gì cả vẫn gọi bình thường.
    Ai giúp em với.

tổng đài của em dùng là CME hay là CUCM?

Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Dear bạn,

tại phần add ext, phần dưới có ô tick để gọi ra ngoài bạn phải tick vào đó mới gọi ra ngoài dc nhé. mình đã tùng bị lỗi này và fix okie

Comment

Working...
      X