• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

v/v định vị kết hợp quản lý từ xa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• v/v định vị kết hợp quản lý từ xa

Chào các bạn,
    Xin lỗi làm mình không biết post ở đâu... nên post tại đây luôn... có gì sai xin ad bỏ qua...

các bạn giúp mình với,
    Hiện tại công ty mình muốn quản lý nhân viên thị trường thông qua định vị... tức là mỗi ngừoi sẽ trang bị 1 thiết bị... và thiết bị này đi đến đâu thì ghi lại điểm đến tới đó.... và sếp ở từ xa thì biết dc người đó đi đến đâu....
    Mình không biết là có thiết bị nào như vậy ko
    các bạn giúp mình với...

Originally posted by huyit218 View Post
    Chào các bạn,
    Xin lỗi làm mình không biết post ở đâu... nên post tại đây luôn... có gì sai xin ad bỏ qua...

các bạn giúp mình với,
    Hiện tại công ty mình muốn quản lý nhân viên thị trường thông qua định vị... tức là mỗi ngừoi sẽ trang bị 1 thiết bị... và thiết bị này đi đến đâu thì ghi lại điểm đến tới đó.... và sếp ở từ xa thì biết dc người đó đi đến đâu....
    Mình không biết là có thiết bị nào như vậy ko
    các bạn giúp mình với...
    bạn có thể sử dụng chức năng System manager của Meraki Cisco, các máy client, tùy theo hệ điều hành chúng ta sẻ có các software tương ứng, sau khi các client đã cài phần mềm đó xong, người quản trị chỉ việc sử dụng chức năng System Manager để quản trị các máy client đó,

Đối với System Manager, người quản trị có thể kiểm soát tất cả các hoạt động của client, có thể cài đặt phần mềm cho client, có thể cài đặt các app cho client (khi client sử dụng các smart phone sử dụng iOS hoặc Android , có thể control từ xa desktop của client và tất tần tật những gì thuộc về client,

Mọi thắc mắc, các bạn thể thể gởi mail cho mình nhé,

Name : Huỳnh Việt Cường

Email : cuonghuynh.msp@gmail.com

Cám ơn,
    Thanks and Regards.

Huỳnh Việt Cường
    Tel : 0938 938 925
    Email : cuong.huynh@mspvn.com or huynhvietcuong81@gmail.com

Comment

Working...
    X