• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi thông tin về VnPro với!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi thông tin về VnPro với!!!!

Em học ngành xã hội, nhưng mà lại thi khối A nên rất muốn tìm hiểu về công nghệ thông tin, các bác giải thích cho em về Vnpro với được không ạ?

cho em hoi de theo hoc CCNA can co nhung dieu kien gi vay ?

Comment

Originally posted by saocungduoc View Post
      Đầu tiên mà nói lái lại (nói ngược lại) là : Tiền đâu đó bạn saocungcancotien ơi
      Call me for Spam mail Services and mobile messages

Comment

Originally posted by countryroad View Post
        Em học ngành xã hội, nhưng mà lại thi khối A nên rất muốn tìm hiểu về công nghệ thông tin, các bác giải thích cho em về Vnpro với được không ạ?
        kha kha chú này nói dối mà dối kinh ... sợ wa'

Hướng dẫn cài đặt cấu hình Data Loss Prevention - MyQLP Appliance (Open Source)

Hướng dẫn cài đặt và cấu hình Mdeamon 12.x

Hướng dẫn cài đặt cấu hình ISA 2006 và Exchange 2003 - Mô hình Front-End Back-End

Cài đặt và cấu hình Cacti - Giám Sát và Quản Lý Hệ Thống Mạng

Hướng dẫn cài đặt cấu hình Retrospect Backup Server

Cài đặt và cấu hình phần mềm FSA Audit Files Server

CAMAPTRANG
        http://www.asterisk.vn

Comment

có tiền thì đến vnpro, không thì mua sách đọc. cần nhất là biết rõ mình thích nó chứ không vì thấy người khác đi học mình cũng đi

Comment

sao bác camaptrang lại bảo em nói dỗi nhở? Em không biết thật mà, giải thích giùm em với!!
            - Thứ nhất, sao bác lại bảo em nói dối
            - Thứ hai là, giải thích câu hỏi của em, từ nãy mọi người toàn nói chuyện j, vẫn chưa trả lời em!!!

Comment

Bước 1 :Theo mình nghĩ đầu tiên bạn phải xác định bạn có đam mê và yêu thích networking ko đã, nếu có thì đọc tiếp bước 2
              Bước 2: phải có "money" vì nếu ko có "em" này thì dù có đam mê đi chăng nữa thì cũng chẳng học được ( cái này giống mình)
              Bước 3: bạn phải có kiến thức căn bản về network đã, vì khi đã có căn bản thì bạn dễ học hơn và tiếp thu một cách nhanh hơn

vài suy nghĩ "share" với bạn , chúc bạn vui

thân

Comment

không thấy bác camaptrang vào giải thích hộ em nhỉ? bảo em nói dối rồi chuồn luôn mới ghét chứ^_^

Comment

cam on cac bac da co nhung loi khuyen !
                  em dang la sinh vien dien tu - vien thong, kho noi nhung nhung kien thuc dang hoc lai toan la dien tu thuan tuy, ko phai la dam me cua em. Em muon co 1 moi truong moi de thu thach, de kiem lay can cau com sau nay

Comment

Working...
                  X