• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về dịch vụ Cisco SMARTnet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về dịch vụ Cisco SMARTnet

Xin chào mọi người
    Nhờ mọi người giải thích giúp em hiểu về dịch vụ Cisco SMARTnet với
    Thanks

Ví dụ : SMARTNET 8X5XNBD 2801 Security Bundle
    có nghĩa là bạn sẽ nhận được sự support từ phía cisco 8 tiếng trong 1 ngày , 5 ngày trong tuần ( bussiness day ) . Nó chỉ khác với SMBS service là bạn có thể down load và update cái IOS mới nhất và tốt nhất của thiết bị bạn mua mà kg mất tiền :)
    Chúc vui .
    Ngô Đào Anh Trí, CCVP in progress.
    Email: ngodaoanhtri@wimaxpro.org

Comment

bạn mad-cat hỏi câu này là trúng ổ của "anhtri" rồi đó.
      Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
      https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

gửi anh trí

Originally posted by anhtri View Post
        có nghĩa là bạn sẽ nhận được sự support từ phía cisco 8 tiếng trong 1 ngày , 5 ngày trong tuần ( bussiness day ) . Nó chỉ khác với SMBS service là bạn có thể down load và update cái IOS mới nhất và tốt nhất của thiết bị bạn mua mà kg mất tiền :)
        Chúc vui .
        anh trí có thể mô tả tất cả service của cisco cho anh em nghe không, em đang tìm hiểu về cái này. cái này rất thực tế cho mọi người đang đi làm cũng như chưa đi làm

thanks

Comment

Originally posted by anhtri View Post
          Chúc vui .
          Chào anhtri
          Anh có thể mô tả và giải thích rõ hơn về dịch vụ SMARTNET này cũng như cách thức triển khai thực hiện dịch vụ này với. Hiên tại em đang tìm hiểu về dịch vụ này mà không biết bắt đầu từ đâu.
          Thanks

Comment

SmartNet Service:

Comment

Cho em hỏi là ở Việt Nam thì công ty nào cung cấp dịch vụ này tốt nhất và uy tín nhất vậy các thầy ?

Comment

Working...
              X