• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

V/v thi lấy chứng chỉ Cisco

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• V/v thi lấy chứng chỉ Cisco

Chào mọi người.

Mọi người ai có kinh nghiệm về thi quốc tế Cisco cho mình hỏi:
    Nếu như đã học CCNA nhưng chưa thi lấy CCQT và học tiếp CCNP thì có được không?Mình đã học CCNA nhưng chưa thi QT,nay mình muốn học từng module CCNP vd như BCMSN rồi thi QT thì Cisco sẽ cấp chứng chỉ gì,khi học và thi đủ 3 module có được cấp CCNP không?

Cảm ơn mọi người.

Originally posted by ndtoan85 View Post
    Chào mọi người.

Mọi người ai có kinh nghiệm về thi quốc tế Cisco cho mình hỏi:
    Nếu như đã học CCNA nhưng chưa thi lấy CCQT và học tiếp CCNP thì có được không?Mình đã học CCNA nhưng chưa thi QT,nay mình muốn học từng module CCNP vd như BCMSN rồi thi QT thì Cisco sẽ cấp chứng chỉ gì,khi học và thi đủ 3 module có được cấp CCNP không?

Cảm ơn mọi người.
    Thoải mái đi bạn bạn có thể học và thi tới CCIE mà ko cần thi CCNA quốc tế nữa....đừng quan trọng có bằng quốc tế hay ko điều quan trọng bạn làm được j.

Chào thân ái và quyết thắng.
    Theo lối dẫn-Ngẫng nhìn thầy-Đi theo thầy-Nhìn thấu thầy-và Trở thành thầy.

Comment

Originally posted by hunterlove_113 View Post
      Thoải mái đi bạn bạn có thể học và thi tới CCIE mà ko cần thi CCNA quốc tế nữa....đừng quan trọng có bằng quốc tế hay ko điều quan trọng bạn làm được j.

Chào thân ái và quyết thắng.
      Cảm ơn bạn.

Comment

Working...
      X