• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về việc test online trên VCE khi hoàn thành khóa học CCNA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về việc test online trên VCE khi hoàn thành khóa học CCNA

Chào các thầy em sắp hoàn thành khóa học CCNA tại TT và được thông báo test online, các thầy cho em hỏi 1 số vấn đề sau:
    1. Việc test onlie trên VCE này có được làm đi làm lại nhiều lần không, hay là 1 lần duy nhất, đúng hay sai cũng không có lần thứ 2 nữa.
    2. Với mỗi câu hỏi có được back làm lại hay đã next rồi là không back được nữa.
    3. Nhỡ đang làm mà xui xui mất điện hay mạng die thì phải làm sao ? báo cáo thế nào ? hic

P/s: em mới down VCE về chứ chưa coi kịp nó ra sao. Xin các thầy support.

Originally posted by www View Post
    Chào các thầy em sắp hoàn thành khóa học CCNA tại TT và được thông báo test online, các thầy cho em hỏi 1 số vấn đề sau:
    1. Việc test onlie trên VCE này có được làm đi làm lại nhiều lần không, hay là 1 lần duy nhất, đúng hay sai cũng không có lần thứ 2 nữa.
    2. Với mỗi câu hỏi có được back làm lại hay đã next rồi là không back được nữa.
    3. Nhỡ đang làm mà xui xui mất điện hay mạng die thì phải làm sao ? báo cáo thế nào ? hic

P/s: em mới down VCE về chứ chưa coi kịp nó ra sao. Xin các thầy support.
    1. Bạn được làm lại nhiều lần tới khi nào cảm thấy mãn nguyện thì thôi (chủ yếu là lấy kiến thức, nhớ làm trong thời gian mở test)
    2. Không back được nha bạn, 1 đi không trở lại (cái này Cisco nó thích thế hihi)
    3. Làm lại thôi kakaka

Chúc bạn làm bài tốt.
    Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ

Comment

ko biết test thế nào chứ thi lấy chứng chỉ quốc tế thì ko back lại được đâu, một đi ko trở lại luôn, chỉ có câu ghép thì có thể back lại đc.

Comment

Working...
      X