• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho mình hỏi 1 số công ty hoạt động về thi công hạ tầng mạng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho mình hỏi 1 số công ty hoạt động về thi công hạ tầng mạng

Xin chào anh chị và các bạn.

Hiện mình là sinh viên năm cuối ĐH và có mong muốn được thực tập cũng như tham gia vào 1 công ty về thi công hạ tầng mạng. Mình muốn hỏi 1 tên số các công ty hoạt động về lĩnh vực thiết kế thi công hạ tầng mạng ?

Để mình có thể tìm hiểu và thử apply vào các công ty đó với mong muốn làm nhân viên kĩ thuật.

Mong anh chị giúp đỡ cho mình. Mục tiêu của mình là làm nhân viên đi thi công 2,3 năm. Trong thời gian đó trau dồi kiến thức CCDA và CCDP để sau này có thể thiết kế triển khai giải pháp mạng. :)

bên mình hiện không tuyển nhân viên, nhưng bạn có thể tham khảo thông tin ở website nhé. Tìm Haproinfo ấy, hôm qua lỡ vứt cái link web vào mà bị ban luôn, kinh dị

Comment

Working...
    X