• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

[VnPro] Lớp học CCNA online cho người ở xa

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [VnPro] Lớp học CCNA online cho người ở xa

Bạn là sinh viên mới ra trường hay vẫn đang còn được đào tạo, bạn là người đi làm hay đang tìm kiếm việc làm?

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội mới cho con đường nghề nghiệp của mình? hoặc đơn giản là bạn chỉ muốn nâng cao kiến thức và tích lũy kinh nghiệm?

Nhưng phần mềm, hệ thống mạng và các cơ sở hạ tầng hiện nay đang thay đổi từng ngày, từng giờ, và chúng ta cần chuẩn bị những gì để có thể bắt kịp xu thế này.

Chứng chỉ Cisco Certified Network Associate (CCNA) chính là câu trả lời cho bạn.

Chứng chỉ CCNA được thiết kế phù hợp với sự thay đổi liên tục của các hệ thống hiện nay, cung cấp cho bạn kiến thức về các công nghệ mạng mới nhất, bảo mật, tự động hóa và lập trình mạng.

Khóa học CCNA ONLINE (200-301) tập trung vào các chủ đề bao gồm:
    • Network fundamentals
    • Network access
    • IP connectivity
    • IP services
    • Security fundamentals
    • Automation and programmability
    Đạt được chứng chỉ này sẽ giúp bạn tự tin ứng tuyển vào các vị trí mong muốn, tạo nền tảng kiến thức về hệ thống và cơ sở hạ tầng mạng, là bước đi vững chắc cho bạn đạt được các chứng chỉ cao hơn và mở ra nhiều cơ hội nghề nghiệp mới.

Điểm nổi bật của khóa học này là không cần đi đâu xa mà hoàn toàn có thể ngồi tại nhà, tại văn phòng làm việc hoặc ở quán café yêu thích của mình, cùng một chiếc laptop hoặc tablet hoặc chiếc di động của mình là có thể tham gia được khóa học.

Khi tham gia khóa học CCNA Online tại VnPro các bạn sẽ:
    • Tương tác trực tiếp cùng giảng viên và các bạn trong lớp
    • Chỉ cần có Internet bạn có thể học tại nhà hoặc bất kỳ nơi đâu mình muốn
    • Tiết kiệm chi phí và đáp ứng đúng với nhu cầu mong muốn của các bạn.
    • Bạn sẽ học và thực hành trên hệ thống Lab Online được VnPro xây dựng trên các thiết bị phần cứng hiện đại của CISCO, đường truyền mạng kết nối tới hệ thống Lab luôn được đảm bảo.
    • Được sử dụng Lab Online hoàn toàn miễn phí trong suốt quá trình học.
    • Hoàn toàn đủ năng lực trở thành chuyên viên quản trị hệ thống mạng cho các doanh nghiệp, ngân hàng.
    Thông tin lịch khai giảng: https://vnpro.vn/chuong-trinh-dao-ta...2019-3309.html

Form đăng kí online https://vnpro.vn/form-dang-ky.html

Hotline: 0933 427 079

năm nay có khóa học nào đào tạo quản trị mạng không nhỉ
    đất nước qatar, khí hậu thái lan, xuất khẩu lao đông mỹ 2022, 1 tỷ won bằng bao nhiêu tiền Việt

Comment

Working...
    X