• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

lập nhóm CCNA tại TPHCM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lập nhóm CCNA tại TPHCM

Chào các bạn , việc lập nhóm học tại TPHCM mình có một vài ý kiến nhỏ.Chúng ta có thể hẹn gặp nhau ở một nơi nào đó và một ngày nào đó trong tuần để có thể trực tiếp trao đổi những kiến thức cũng như những thắc mắc.Khi trao đổi với nhau thì chúng ta sẽ biết ai học tốt hơn và sẽ chọn người đó làm trưởng nhóm.Mong các bạn cho ý kiến
    :) :o
    kiếm tiền cho cả đời hay cả đời phải đi kiếm tiền.

minh cung dong y nhu vay

khi nao hen gap nhau cho nao de thanh lap nhom nho bao cho minh biet voi nhe.
    nho nhan vao mail cua minh nha: vcuong2004@yahoo.com
    chao ban

Comment

hình như các bạn trong diễn đàn không đồng tình với y kiến của mình nên không thấy bạn nào trả lời cả.Nên mình không biết nhóm CCNA có lập không nữa. Vì mình nghĩ có cùng nhau học tập thì mới biết được năng lực và sức học của mỗi người thì mới chọn một người làm trưởng nhóm , theo mình nghĩ có nhiều bạn dù học giỏi nhưng chưa chắc dám nhận mình là trưởng nhóm đâu, nên mình mới đưa ra ý kiến như vậy

Comment

quá hay, khi nào gặp mặt thì pm cho mình với quangvi_bp@yahoo.com.

Comment

Học nhóm CCNA

Cho mình tham gia với nha,Khi nào họp thì nhằn tin vào địa chỉ :nntrung15573@yahoo.com.TKS

Comment

khi nào họp mặt các bạn nhắn mình nguyenthinhth02a21984@yahoo.com

Comment

Cho tui tham gia voi

Khi nao hop cac ban vui long mail cho minh: thietbibuudien@gmail.com. Minh cung muon tham gia
              Lê Trọng Thịnh
              www.modemquang.com
              Tel: 08.39940163 - Hotline: 0917 553 715
              Cung cấp: Bộ chuyển đổi quang điện giá tốt nhất, sản xuất và phân phối cáp quang, dây nhảy quang và phụ kiện quang

Comment

Chào các bạn, mình rất vui khi có nhiều bạn muốn tham gia. Vậy chúng ta hẹn ngày giờ và địa điểm chính xác đi.Các bạn thấy thế nào, cùng cho ý kiến nhé

Comment

chung nao hop mat offline cho minh tham du voi , email minh :truongminhtai2003@gmail.com

Comment

tui tham gia nua

Comment

Vậy các bạn cùng đưa ra ngày giờ cụ thể đi rồi tụi mình sẽ tập trung ở đó.Mình thấy ngàu chủ nhật hình như là ai cũng rảnh hết đúng ko ?Vậy mình thống nhất là chủ nhật đi ha, các bạn có ai có ý kiến gì ko? Còn dịa điểm thì các bạn cho biết luôn ha.

Comment

Cho minh hoi , minh chua biet gi ve CCNA , chi moi dang ky chuan bi hoc thoi...vay minh co quyen tham gia voi cac ban ko ????

Comment

Cho minh tham gia voi ..minh chuan bi hoc CCNA

Khi nao hen gap nhau bao cho minh voi nhaP:dqhai_0408@yahoo.com

Comment

Hí hí hí vui quá ,tui cũng tham gia luôn :D

Comment

Working...
                            X