• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em hỏi về Ghost

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em hỏi về Ghost

Các anh ơi, làm sao dùng Ghost 10 mà ghi được phân vùng hệ thống (C:) ra CD/DVD bootable giống như Ghost 2003 for Windows vậy? Em dùng Ghost 10 sau 1 hồi boot bằng CD (phải đến hơn 10 phút) thì nó cũng chỉ cho ghost Disk to disk chứ không có partition à!

À anh nào có bộ Ghost 2003 for Windows cho em xin với được không? Em muốn ghost ra CD để sau này hỏng Windows rùi mình boot bằng CD đó và recover lại luôn á!
    Em sinh ra không phải để tan biến đi như một giọt nước. Em sinh ra để in dấu trong cuộc đời này và trong trái tim anh!

Anh sinh ra cũng không phải để tan biến đi như một giọt nước. Nhưng nếu không cẩn thận thì cũng chỉ là vài giọt nước mà thôi!

Sao ko dùng Acronis?

Comment

Acronis True Image đó hả anh? Nó có dễ dùng và "nhẹ" không ạ? Em thấy cái Ghost 10 chạy nặng lắm!
      Em sinh ra không phải để tan biến đi như một giọt nước. Em sinh ra để in dấu trong cuộc đời này và trong trái tim anh!

Anh sinh ra cũng không phải để tan biến đi như một giọt nước. Nhưng nếu không cẩn thận thì cũng chỉ là vài giọt nước mà thôi!

Comment

harch,

mình chỉ sài Ghost2003 chưa sử dụng Ghost10 nên ko bít, cách làm thì harch lên website của nó mà xem :)

Theo đánh giá của PCW (quên link rùi) thì Arconis/Ghost/Drive Image = 10/9/7

have fun!
        Att ~¿ 21°00.00N , HCMC

Comment

Anh cho em xin bộ Ghost 2003 được không?

Comment

Working...
          X