• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dùng 2 đường đi internet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dùng 2 đường đi internet

Em đang dùng 1 đường Leasseline đi Internet, bây giờ em muốn thêm 01 đường ADSL đi nữa thì cách cấu hình như thế nào.(có đi qua ISA 2004 sta). Còn nếu bỏ đường leaseline mà dùng luôn 2 đường adsl thì config như thế nào.
    Help me!

vấn đề là bạn muốn load sharing tải internet trên 2 hoặc 3 đường adsl đúng không ? thế thì nên dùng thiết bị của vigo3300 chẳng hạn cân bằng tải trên 2 đường rất tốt ( có thể đặt option dùng trên mỗi đường là bao nhiêu phần trăm tải tùy theo chất lượng băng thông trên 2 đường adsl của bạn ) tất nhiên là phải tốn tiền mua thêm thiết bị rồi :)

Comment

Xin cảm ơn nhé, em đã thôi quyết định dùng đường adsl rồi vì thấy rắc rối quá.

Comment

Working...
      X