• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

ghost win VISTA tren nhieu cau hinh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ghost win VISTA tren nhieu cau hinh

windows xp ghost tren nhieu cau hinh` da co' roi.gio` den' lược win VISTA.nho`cac' su huynh de chi? giao' post len day cho ah em cung tham khao.

bac chạy bộ công cụ sysprep Tools là thoải mái. trong XP thì sysprep chỉ tách được PnP hardware device và xảy ra tình trạng có 1 số PC không chạy được, còn trong Vista thì bác cứ chạy nó xong (chẳng cấn thiết lập thông số như XP_chì việc Double click) là có thể .... tui bảo đảm là 100% kể cả trên LAPTOP. nhưng tui chưa thử nó trên Raid(vì không có điều kiện-nhà nghèo mà) nếu pac thử trên raid được thì chỉ cho tui nhé!

Comment

bac' noi' ro va` chi? dan dum` duoc khong.chu' bac' noi' chung chung the thi` ca*ng qua'

Comment

bộ sysred tools lấy ở đâu vậy , bạn chỉ rõ hơn dược ko

Comment

dạ thưa các pác (hehe) các bác nhảy vô C:\windows\system32\sysprep trong Windows XP thì cái này nằm trong CD cài đặt, còn VISTA thì trong đó. nhưng em không nhớ chính xác location đâu nhé (chỉ nhớ đại khái thui, ở nhà con PC chuối quá nên không xài VT dc).còn nếu không thì các bác Search giúp em nhé. em dám chắc với các bác là nằm trong thư mục \\Windows và cũng chắc rằng chạy 100% trên PC or Notebook none Raid!
          chúc các bác nhanh chóng có được bộ Ghost VT như ý nhé (thị trường không có bán đâu)

Comment

em da tim` roi nhung ko co' pac' a.bac' thu tim` xem nhe'.po' tay rui bac' oi.

Comment

không bít bạn supportstc có nói khoác không sao tìm hoài không thấy, nếu đã pót lên thì làm ơn chỉ đường dẫn chính xác. chứ đừng nói cho vui:-SS

Comment

<không bít bạn supportstc có nói khoác không sao tìm hoài không thấy, nếu đã pót lên thì làm ơn chỉ đường dẫn chính xác. chứ đừng nói cho vui>---->
                TO: DINHMANUD
                nếu không tin và đang ở TP.HCM vui lòng mang 02 cái DVD ra tui chép cho về xài cho sáng mắt, và có cần tui cầm tay và chỉ thao tác không?

Comment

bạn supportstc ơi bạn đừng tự cao quá không hay đâu, nếu bạn đã làm được thì người khác cũng làm được thôi, diễn đàn dành cho những người đang học hỏi, thiếu kinh nghiệm, mỗi người biết 1 ít góp kiến thức lại với nhau để hoàn thiện hơn về lĩnh vực mình đang theo, bạn có dám chắc là biết hết tất cả về IT không ?nếu bạn cảm thấy mình pro quá rồi thì xin bạn đừng tham gia diễn đàn làm gì thêm mất công.

Comment

minh dong y voi ban.nguoi ta ko biet moi hoi ma?lam sao ma lai phai gay gat the.

Comment

nếu Supportstc đã làm rồi thì chỉ chính xác cái syspres tool của VT nằm ở đau luôn đi, làm gì mà cứ úp úp mở mở vậy?

Comment

Working...
                      X