• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

chặn người dùng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• chặn người dùng

Chào tất cả các bạn, mình có một câu hỏi này muốn nhờ các bạn chỉ bảo cho
    hiện tại công ty mình có người sử dụng có thể vào web hay đăng nhập vao yahoo, gmail, facebook... gio mình muốn chặn tất cả các trang web co chức năng ( đăng nhập) hay up dữ liệu lên tránh người sử dụng vào web khi làm việc hay việc gửi nhận dữ liêụ ra ngoài.
    Bạn nào biết hướng dẫn cho mình với.
    địa chỉ mail mình là :linhanhtran@gmail.com
    cảm ơn các bạn nhiều

sao bạn không thuê 1 người quản tri về nhỉ đơn giản hơn đấy. không thì phải chịu khó lên google nếu biết về lĩnh vực quan trị này.áp đặt chính sách.domian,phân quyền,giám sát nhật ký
    hệ thống của nhân viên bạn lam gì giờ nào phút nào người quản trị đều biết được .

Comment

hi, thanks bạn thành nhiều nhé, nếu theo ý kiến của bạn là mình thêu người về làm thì mình đã không post lên hỏi anh em rồi, hihi. Ý của mình là các bạn đã từng làm hay có tài liệu thì share cho mình tham khảo để mình có thể áp dụng cho công ty mình mà.hi
      Trân trọng cảm ơn tất cả các ý kiến đóng góp của tất cả các bạn

Comment

Câu hỏi của bạn nếu trả lời thì rộng lắm, quan trọng là phải có chuyên môn về nó và hạ tầng mạng nữa.

Comment

it is quite easy to block any user if he is committing any thing wrong. Just go to user account and find the option of blocked.

Comment

Working...
          X