• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tài liệu thiết bị phần cứng của Sun

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tài liệu thiết bị phần cứng của Sun

Hi all!
    Xin chào mọi người! Rất hân hạnh được làm quen với mọi người
    Mình đang làm quản trị hệ thống (Unix/Solaris), tại cơ quan của mình có một con Tape Autoloader: Sun StorEdge C2
    Mấy ngày hôm nay mình đang tìm hiểu về nó, mình đã vào site: http://docs.sun.com nhưng không có tài liệu nào về nó
    Khi tìm theo mục Product của Sun thì nó yêu cầu phải có tài khoản đăng nhập vào site.

Mọi người ai có tài liệu User Guide về con này làm ơn cho mình với. Mình xin chân thành cảm ơn nhiều! Thanks!
    Địa chỉ email của mình: thaibinhduongvn@gmail.com

Đồng chí liên lạc với Mr Hùng - Trưởng phòng kỹ thuật của SV Technologies nhé.
    Thông tin contact:
    Công ty SV TECHNOLOGIES
    Địa chỉ : Unit 101, SSP Building, 123 Trương Định, Tp. Hồ Chí Minh
    Tel : 08 9322282
    email: hung.dang@svtech.com.vn
    Last edited by quocnguyenvan; 22-08-2007, 05:13 PM.

Comment

Originally posted by quocnguyenvan View Post
      Đồng chí liên lạc với Mr Hùng - Trưởng phòng kỹ thuật của SV Technologies nhé.
      Thông tin contact:
      Công ty SV TECHNOLOGIES
      Địa chỉ : Unit 101, SSP Building, 123 Trương Định, Tp. Hồ Chí Minh
      Tel : 08 9322282
      email: hung.dang@svtech.com.vn
      Dear All,

Mình có tài liệu về Sun (Administrator), nếu quan tâm thì mìnnh share cho.Khá nhiều, nếu cần đưa USB hoặc cái gì đó để copy.

Thân

Comment

Có thể post lên đâu đó cho anh em download về tham khảo coi như tích chut công đức đi bác ơi !

Comment

Working...
        X