• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về kỳ thì CCNA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về kỳ thì CCNA

Mình định thi CCNA nên có 1 số câu hỏi như sau mong các thầy và các bạn chỉ giúp:
    - CCNA hiện tại là 640-802 v21.24 là mới nhất chưa? nếu có phiên bản mới hơn thì xin mọi người cung cấp bản mới nhất!!!
    - Mình ôn bản 640-802 v21.24 trên và trả lời (có suy nghĩ nhé =D>) mà khi End Exam thì thấy ko được 1000 điểm chỉ khoảng 900++++. Nên thấy ko yên tâm cho lắm

Ai có kinh nghiệm về vấn đề thi cử CCNA thì hướng dẫn giúp mình:(

Mình xin để lại nick YH: tranbaoanh11198500
    Xin cảm ơn!!!

làm thêm lab trên 9tut là được rồi đấy bạn ạ
    Good luck

Comment

Mình nghe nói đầu năm 2011 này Cisco đổi đề CCNA nên rất lo lắng mong mọi người cho lời khuyên!!!
      Có người pass CCNA với v17.14 ko biết mình nên học theo cái nào.
      Last edited by tranbaoanh; 12-01-2011, 04:06 PM.

Comment

Lo gì ko biết, cứ thi là đậu thôi, có ai rớt CCNA đâu.
        YM & Email: dinhcuongvnvn@yahoo.com

Comment

640-802 v21.24 là mới nhất rồi đấy!. nhưng vấn đề là ởi chỗ bản này có câu sai đây, it hay nhiều câu thôi!

Comment

Mình phải ôn bao nhiêu câu là đủ?

Comment

thì cứ học hết trong testinside 17.14 di. V21.24 cũng chỉ thêm mấy câu thôi bạn ạ.( hơn nhau khoảng bao nhiêu đấy).V17.14 dã có bản sửa câu bị sai rồi. còn V21.24 thì mới ra nên không biết ntn.

Comment

Mình vừa pass hôm nay (24/01) 987/1k Bạn cứ học theo 17.14 và 21.24. Học kỹ bộ 17.14. Có vài câu trong 2 bộ khác nhau thì bạn phải suy nghĩ xem câu nào đúng rồi. goodluck

Comment

oi chuc mung ban he.

Comment

Originally posted by thanghiephoa View Post
                    oi chuc mung ban he.
                    cám ơn bạn :D

Comment

Working...
                    X