• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về kinh nghiệm ôn thi Final exam S4 để lấy vocher!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về kinh nghiệm ôn thi Final exam S4 để lấy vocher!

Chào các anh chị VNPRO
    Em mới thi xong Final practive của S4. Sắp bước vào lần thi Final exam, lần thi quyết định có lấy được voucher hay không.
    Mong các anh chị đã thi rồi chỉ dẫn em, nên ôn như thế nào và tài liệu ôn nữa...
    Đang rất lo lắng về lần thi này. Mong các anh chị giúp đỡ!!!

cứ học TIS 17.14 với 9tut là dc

Comment

Nhân đây cho mình hỏi, cứ sau mỗi module thì sẽ có 1 bài thi (50 câu) online (chương trình academy), quyết định đến lấy được voucher hay không là phải pass trên 75% cái bài thi online của module 4 đúng ko? hay là có một bài thi tương tự như vậy và mình sẽ phải hoàn tất 75% của bài thi đó??
      Và, một vấn đề nữa là. mình thấy bài thi (50 câu) của mỗi module đa số câu đều có đáp án trên mạng, không biết bài thi lấy voucher thì sao nhỉ? bạn nào biết nói giùm nha...thanks

Comment

help.............................................. ..................

Comment

up................................................ .........................................hichic

Comment

Mình không biết bây giờ cơ chế có thay đổi gì không nhưng cách đây 3 năm (khi mình học) là chỉ cần bài final exam đạt trên 75% là đủ tiêu chuẩn để có voucher rôi. Mình thấy các bài test cuối mỗi module đều có trên mạng còn bài test final thì mình không kiểm tra nhưng chắc là cũng có thôi. Mình thấy bài final cũng dễ lắm. Nếu mình không nhầm thì lớp mình ai cũng đủ điểm để lấy voucher cả. Còn ở Vnpro thì hình như không có phần thì lấy voucher nên chắc mọi người không biết.
            Chúc bạn may mắn nhé

Comment

oh thanks bạn nhiều :D:D:D:

Comment

Thi final s4 thì cũng giống như final s1,s2 và s3 thôi, chỉ có điều gắn thêm cái mác Voucher nữa nên các bạn cảm thấy 'nặng nề' và lo lắng thôi chứ thực ra chẳng có gì khó cả.s1,s2,s3 các bạn chuẩn bị ntn thì s4 làm tương tự là ok rồi.
                Thân!

Comment

Working...
                X