• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass ccna 9/4/2011

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Anh em nào có bản pass 4 sure .vce không share cho mình với!
    Last edited by lenhung; 12-04-2011, 06:33 PM.

Comment

nghe mọi người nói sắp đổi đề có vẻ như vất vả rồi! I'm worry!

Comment

Tình hình là trong đề thi ngày 10/4 có vài câu về VPN nhưng nhìn chung nó chỉ mang tính giới thiệu nên các bạn đọc qua thì cũng có thể làm dc.
        -----------------------------------------------------------

My web: http://www.hoccisco.net

oOo Hãy bán cơ bắp và trí tuệ của mình với giá cao nhất, nhưng không bao giờ được phép bán trái tim và tâm hồn oOo

Comment

vừa mới học xong.chưa bít thi thế nào nữa:(.cho e xin link down phần thi lý thuyết để ôn đi ạ.hix hix, e gà mờ mà.thanks all .

Comment

Originally posted by onlylove_tb View Post
            Nên ôn hết 2 bản luôn đi bạn ơi, vì bản update nó chỉ khác có vài câu thôi nên nó khôn tốn thời gian đâu.
            link down Pre : http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html
            Cái bản Cisco.PrepKing.640-802.v2011-03-25.by.Royal.366q em ôn gần hết rồi mà hok thấy câu nào khác gì so với bản Cisco.TestInside.640-802.v17.14.by.Acme.356q

Comment

onlylove_tb cho mình xin yahoo hay số điện thoại được không mình muốn hỏi tý

Comment

Working...
              X