• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Địa điểm thi CCNA ở HCM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Địa điểm thi CCNA ở HCM

Ở trung tâm tp thì thi chỗ nào tính USD theo tỉ giá ngân hàng với ko phụ thu 5% vậy mâý bro. Mình đăng ký thi muốn thi trong ngày luôn được ko hay phải đợi xếp lịch thi :D

Thank

Bạn đến NIIT Nhà Rồng hoặc Pronet để thi nhé
    -----------------------------------------------------------

My web: http://www.hoccisco.net

oOo Hãy bán cơ bắp và trí tuệ của mình với giá cao nhất, nhưng không bao giờ được phép bán trái tim và tâm hồn oOo

Comment

Originally posted by zalman View Post
      Ở trung tâm tp thì thi chỗ nào tính USD theo tỉ giá ngân hàng với ko phụ thu 5% vậy mâý bro. Mình đăng ký thi muốn thi trong ngày luôn được ko hay phải đợi xếp lịch thi :D

Thank
      Bạn thi ở Pronet ĐH Quốc Gia đi ở đây Service Ok nhất...thủ tục đơn giản, phục vụ rất tốt, đăng ký đóng tiền xong có thể thi ngay.
      Theo lối dẫn-Ngẫng nhìn thầy-Đi theo thầy-Nhìn thấu thầy-và Trở thành thầy.

Comment

Originally posted by zalman View Post

Thank
        Có chỗ như bạn cần nè : Saigon *** tính USD theo tỉ giá ngân hàng và không thu 5%...nó chỉ thu có 15,5% thôi à :-B
        Chọc bạn tí cho vui thôi chứ mình tư vấn cho bạn 3 chỗ ai cũng biết nè :
        - NIIT Nhà Rồng : USD theo thị trường tự do + 5% ==> hôm nay đăng ký, mai có thể thi
        - Saigon *** : USD tính theo ngân hàng + 15,5% ==> có thể 3, 4 ngày sau thi hoặc có thể cả tuần tuỳ lịch
        - ProNET : lúc đầu định thi chỗ này, nghe nói cái gì cũng tốt hơn 2 chỗ kia (vì nơi này dành cho sv Đại học Quốc Gia thi là chủ yếu) nhưng không biết số mình có xui không nhưng để kể bạn nghe chơi : đi lên 15km, trung tâm đóng cửa, bảo vệ nói đầu giờ chiều quay lại, chiều quay lại bảo vệ nói chắc hôm nay em tiếp tân nghỉ hôm khác anh lại nha :( . Bữa sau đi tiếp 15km lên, hên quá trung tâm mở cửa nhưng không có ai, bảo vệ nói ở đây vắng nên em tiếp tân đi trễ lắm anh chờ chút nha. Ngồi chờ 30p, ông bảo vệ thấy tội mới cho số đt của em tiếp tân, gọi thì được thông báo là em bận công việc đột xuất không lên trung tâm được, anh thông cảm bữa khác lại nha...tới đây là thấy nản chỗ này rồi đó. Qua 2 hôm sau, rút kinh nghiệm vì có số đt của em rùi nên alo trước cho chắc cú... ò í e thuê bao quý khách...tức mình tìm số đt bàn của trung tâm, hên quá đt đổ chuông...nhưng không ai bắt máy...rồi hiểu luôn... chia tay em (ProNET) sớm bớt đau khổ. :68:
        Chúc bạn có quyết định sáng suốt :)

Comment

Mình mới tìm dc 1 chỗ nữa là trung tâm tin học KHTH ờ Ng văn cừ tính theo tỉ giá vcb ko phụ thu :D

Comment

Working...
          X