• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass CCNA 4/11/2011 947/1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass CCNA 4/11/2011 947/1000

Hehe, mình vừa pass CCNA chiều nay tại IPMAC lúc 16h25, hình như hôm nay có 1 mình mình thi thì phải, đề 48 câu, vẫn nằm trong bộ ACME 486 câu: http://www.examcollection.com/cisco/....vce.file.html. Nói chung là không khác gì, có 1 câu drag and drop thì phải, nhưng đề bài ngược lại với bộ đề. Lab vẫn VTP, ACL2, EIGRP. Khác 1 chút là VTP thì Sw-AC3 chính là rootbrigde và cũng chính là vtp server luôn. ACL vẫn vậy, cho host B truy cập được web, những traffic khác của B tới web bị deny, các traffic trên LAN và Core bị deny ở web, và cho mọi traffic tới web public. EIGRP thì vẫn vậy, khác địa chỉ IP. và AS thôi. Chỉ cần ôn bộ đề đó và làm lab trên 9tut là đủ pass. Hi vọng mọi người cũng sớm lấy được chứng chỉ CCNA

hic chúc bạn đã có chứng chỉ CCNA !
    Mình cũng muốn thi lắm nhưng chưa có điều kiện !
    Hi vọng một ngày gần nhất mình sẽ thi

Comment

cám ơn cậu. thi sớm cũng tốt k quên mất, nói chung là kiếm được bộ đề chuẩn là ok. Như bây giờ ôn bộ đề kia quá chuẩn rồi

Comment

Working...
      X