• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi kinh nghiệm luyện thi CCNA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi kinh nghiệm luyện thi CCNA

Tình hình là mình sắp thi CCNA luyện gần xong bộ 486 câu. Vẫn còn đôi chỗ không trả lời đúng. Cho mình hỏi là các câu hỏi trong thi thì các câu trả lời chỉ bị xáo vị trí hay thay bằng câu trả lời khác so với bộ 486 câu.
    Lab thì mình ôn trên 9tut phần về các labsim là đủ hả các bạn

mai mình cung thi roi..minh cung on nhu ban..co thong tin gi chia se voi nha

Comment

Originally posted by tungdollars View Post
      Tình hình là mình sắp thi CCNA luyện gần xong bộ 486 câu. Vẫn còn đôi chỗ không trả lời đúng. Cho mình hỏi là các câu hỏi trong thi thì các câu trả lời chỉ bị xáo vị trí hay thay bằng câu trả lời khác so với bộ 486 câu.
      Lab thì mình ôn trên 9tut phần về các labsim là đủ hả các bạn
      chào bạn ! mình đã pass ccna tháng trước, mình cũng ôn bộ 486, ok bạn ạ cậu hỏi thi vãn vậy không có gì xáo đổi vị trí, mà có thêm vài câu mới thôi, vài cậu drag,drop bạn nên tham khảo thêm mấy bộ dề update, cứ bình tĩnh thôi,!! đi thi là click,next...next....pass :)

chúc bạn may mắn

Comment

Working...
      X