• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Help]Thầy và các bạn giúp em Request Voucher CCNA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Help]Thầy và các bạn giúp em Request Voucher CCNA

Như hình ở dưới, mục State (Bang) em phải điền thông tin gì ạ. Mục đó là bắt buộc nên em không thể bỏ qua. Em sắp thi rồi mà chưa làm nào request được mong mọi người giúp em. Nhân tiện cho em hỏi là em định điền địa chỉ này là địa chỉ em thi luân (em định thi ở BKACAD), bác nào từng thi ở đó thì hướng dẫn luân em điền các thông tin chỗ địa chỉ này với. Cám ơn mọi người!

Originally posted by manhcuong.green View Post
    Như hình ở dưới, mục State (Bang) em phải điền thông tin gì ạ. Mục đó là bắt buộc nên em không thể bỏ qua. Em sắp thi rồi mà chưa làm nào request được mong mọi người giúp em. Nhân tiện cho em hỏi là em định điền địa chỉ này là địa chỉ em thi luân (em định thi ở BKACAD), bác nào từng thi ở đó thì hướng dẫn luân em điền các thông tin chỗ địa chỉ này với. Cám ơn mọi người!
    Hi ban

Nếu đã chọn Vietnam thì không phải điền. Cám ơn.
    ------------------------------------

PHAM THI TU BINH
    Administrator
    Pearson VUE Authorized Select
    Cisco Authorised Training
    Mobile: 01696 515 665
    Email: tubinh@vnpro.org

Comment

Originally posted by tubinh View Post
      Hi ban

Cám ơn chị ạ, nhưng em request vẫn yêu cầu điền thông tin đó khi đã chọn Việt Nam
      Last edited by manhcuong.green; 12-03-2013, 05:27 PM.

Comment

Originally posted by tubinh View Post
        Hi ban

Cũng bước này chị cho em hỏi là ở phần Adress, em chỉ điền ở line 1 là gmail của em thôi
        còn line 2 và 3 em lại ko điền địa chỉ số nhà em
        vậy nếu em muốn nhận bản cứng thì vẫn còn cơ hội chứ chị?
        Mấy ngày nay em lo quá. :(

Comment

Xin chào các thầy và các bạn.
          Hôm qua em 12/6/2014 có đi thi chứng chỉ CCNA và được nhận report score thông báo pass
          Nhưng em đăng nhập vào cisco.com tạo tài khoản để request bản mềm về nhưng không được do hơn một tháng trước em có request voucher nhưng chưa đang kí thi.
          trong mail của em nhận được dòng thông báo

Your account authorization code is: rILetrJk

Please note that the account authorization code will expire on 05/30/2014.

Em sử dụng mã xác thực kia kèm với ID CSCO nhưng không đăng nhập được

Em đăng nhập vào trang www.http://pearsonvue.com/authenticate với registration ID và validation ID để đăng nhập thì có xuất hiện profile và thông báo điểm ở bên trái trạng thái đã pass.
          Các thầy và các bạn cho em hỏi, em có được công nhận kết quả thi hay không ? Và làm thế nào để em có thể request được file CCNA pdf ạ.
          Nếu không request được file thì khi đi xin việc thì nhà tuyển dụng cần những thông tin gì để biết em đã pass CCNA ạ
          Cám ơn các thầy các bạn!

Comment

Working...
          X