• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chứng chỉ CCNP đã hết hạn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chứng chỉ CCNP đã hết hạn

Các bác cho em hỏi về trường hợp của em, chứng chỉ CCNP của em sẽ hết hạn trong năm 2012. Vậy em sẽ phải làm gì để gia hạn chứng chỉ ? Thi thêm 1 core mới của CCNP hay bất kỳ 1 core nào của Cisco ? Và còn 1 vấn đề nữa là, cái account đăng ký với ID CCNP của em thì em cũng đã quên mất pass?

Bác nào biết vấn đề này thì chỉ giúp cho em với
    sống trên đời cần có một tấm lòng.....để làm j em biết không?.....để gió cuốn đi.......

Welcome to my blog.....www.360.yahoo.com/longphi11

theo e biết thì ở VN mình thì CCNP hết hạn vẫn dùng được,chủ yếu là kiến thức của mình nữa.

Comment

Bằng CCNP của mình còn 1 năm nữa thì hết hạn, giờ ko biết thi thêm môn nào nữa.

CCSP thì mắc quá, mà phải hoàn thành trong 3 năm kể từ lúc thi.

Ai có ý kiến gì ko
      YM & Email: dinhcuongvnvn@yahoo.com

Comment

Hi bạn,

Bạn có thể thi bất kỳ môn nào có mã môn bắt đầu là 642-xxx hoặc CCIE written thì có thể recert. Bạn có thể xem thêm thông tin tại:
        Chúc bạn vui!!
        Lâm Văn Tú
        Email :
        cntt08520610@gmail.com
        Viet Professionals Co. Ltd. (VnPro)
        149/1D Ung Văn Khiêm P25 Q.Bình thạnh TPHCM
        Tel: (08) 35124257 (5 lines)
        Fax (08) 35124314
        Tập tành bước đi....

Comment

Chi phí thi CCIE written là bao nhiêu vậy bạn? :)

Comment

Originally posted by toend2008 View Post
            Chi phí thi CCIE written là bao nhiêu vậy bạn? :)
            Chi phí thi là 350$, chưa tính thuế:D
            Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ

Comment

Cho mình hỏi là hiện mình mới thi CCNA (cách đây 4 năm), route và switch (cách đây 2 năm) thì hiện giờ mình còn giá trị của chứng chỉ CCNA và 2 course kia không? chứng chỉ CCNP có giá trị trong bao nhiêu năm thì cần phải renew?

Comment

CCNA, CCNP 3 năm, bác thì route và switch cách đây 2 năm thì vẫn ok, mỗi lần thì 1 module nó ra hạn 3 năm

Comment

Giáng Sinh: Ấm áp - An Lành - Hạnh Phúc đến tất cả mọi người!

Comment

Working...
                  X