• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về cách xem trạng thái của module CCNP đã thi và thời hạn hoàn thành CCNP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về cách xem trạng thái của module CCNP đã thi và thời hạn hoàn thành CCNP

Chào các bác,

Các bác cho em hỏi vấn đề sau: Năm khoảng tháng 4/2009 em có pass module BSCI, tháng 7/2011 em pass SWITCH nhưng từ đó đến giờ em không thi nốt TSHOOT. Theo quy định của Cisco thì kết quả thi BSCI của em đã không còn giá trị rồi phải không ạ? Bây giờ muốn lấy chứng chỉ CCNP em phải thi lại ROUTE và thi nốt TSHOOT trước tháng 7/2014 đúng không các bác?

Thêm nữa là em không còn nhớ cách vào trang của Cisco hoặc VUE để xem trạng thái các chứng chỉ hoặc các modules mà mình đã pass qua. Các bác hướng dẫn em xem với ạ.

Cám ơn các bác nhiều ạ!

Không bác nào biết ạ?

Comment

Bác login vào Certificate tracking system xem thông tin ra sao

Comment

Working...
      X