• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass Route 642-902

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass Route 642-902

Hôm nay mình vừa pass 642-902 với 988 điểm. Tình hình là đề thì vẫn nằm trong bộ đề 642-902 *** CCNP642-902 v289Q Rev8. Có 4 câu Lab gồm OSPF, OSPF-EIGRP redistribution, IPv6 OSPF, Policy base route.
    Note: Bài Lab OSPF đề bài yêu cầu phải cấu hình tất cả các router có OSPF process 86. Mọi người chú ý đọc kỹ câu hỏi nhé.
    Chuẩn bị chiến tiếp phần Switch thôi.
    Thanks all

chúc mừng bạn !

Comment

CCNP642-902 v289Q Share minh rev8 voi nhé...thanks..

Comment

Mình thi cũng giống hệt bác chủ thớt, được 988 điểm. Mình mất điểm ở phần ebgp.
        Bài lab OSPF thay đổi Process ID và địa chỉ IP, tên Router và đổi vị trí các area.
        Các bài lab các bạn phải đọc kỹ đề nhé !
        Chúc các bạn thành công

Comment

Các bạn lên trang này lấy tài liệu nhé.

642-902 VCE File: Cisco.PassGuide.642-902.v2012-03-02.by.Wheelman.384q.vce - Free Cisco Implementing Cisco IP Routing (ROUTE v1.0) Practice Test Questions and Answers. Download Free 642-902 VCE Exam Dumps.

Comment

Working...
          X