• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi Kinh nghiệm thiỉ CCNP route

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi Kinh nghiệm thiỉ CCNP route

Chào mọi người, sắp tới mình thi CCNP route, có chút thắc mắc trong bài lab OSPF,EIGRP redistribute . mong bác nào qua rồi giải đáp.

Em đọc trên 9tut thì thấy bài lab này còn yêu cầu thiết lập phiên telnet trên router R4 để R1 có thể telnet được đến R4 qua địa chỉ loopback. và đọc nhiều
    comment thì thấy trên R4 không cho đánh được lệnh line vty 0 4 . và không thể cấu hình telnet được,.
    Vậy bác nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em !
    thankss !!

Bạn ơi coi chừng nhầm nha, 9tut là trang để luyện CCNA.
    digitaltut mới là trang luyện CCNP.

Mình mới thi cách đây mấy tuần, thì không có lệnh telnet bạn à!

Comment

Originally posted by haidinhtuan View Post
      Bạn ơi coi chừng nhầm nha, 9tut là trang để luyện CCNA.
      digitaltut mới là trang luyện CCNP.

Mình mới thi cách đây mấy tuần, thì không có lệnh telnet bạn à!
      Cám ơn bạn,
      đúng rồi digitaltut, nhưng mà mới đây mình thấy rất nhiều comment là có thêm yêu cầu telnet từ router R1 đến R4.
      Bạn ơi cho mình hỏi thêm, lúc bạn thi có nhiều câu mới không, và có thì vào phần nào vậy bạn
      Thanks!!

Comment

Mình thi gồm 50 câu, trong đố có 4 câu lab. Mình có up lên phần giả lập CCNP Route ở topic trên, bạn vui lòng coi lại nghen!

Hôm mình thi có một số cấu mới phần EIGRP và OSPF đó bạn!

Comment

Chúc bạn may mắn!!!!

Comment

Working...
          X