• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass SWITCH hôm nay (16/2/2012): 978

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass SWITCH hôm nay (16/2/2012): 978

Mình vừa pass môn SWITCH hôm nay, được 978 điểm.

Tình hình là đề vẫn nằm trong bộ Nonentity Rev4 .0. Gồm có 40 câu: 3 Lab: MLS + EIGRP; AAA Dot1x; LACP + STP. 1 Hotspot HSRP (6 câu), không có STP Teslet. Có 2 câu mới nằm ngoài bùa. Các bài Lab giống với VAIO, đọc kỹ bài của VAIO sẽ tự tin phần Lab. Câu hỏi VoIP và wireless không nhiều, tầm 4-5 câu.
    Các sim của bài lab không có tính năng "copy run start".

Còn phần TSHOOT nữa là CCNP Certified :)
    Last edited by alibaba00; 16-02-2012, 12:22 PM.

Chúc mừng bạn, Chúc bạn sớm hoàn thành CCNP nhé.
    Trần Hải Đông
    - Email :
    haidonginfo@gmail.com

Comment

Originally posted by alibaba00 View Post
      Mình vừa pass môn SWITCH hôm nay, được 978 điểm.

Tình hình là đề vẫn nằm trong bộ Nonentity Rev4 .0. Gồm có 40 câu: 3 Lab: MLS + EIGRP; AAA Dot1x; LACP + STP. 1 Hotspot HSRP (6 câu), không có STP Teslet. Có 2 câu mới nằm ngoài bùa. Các bài Lab giống với VAIO, đọc kỹ bài của VAIO sẽ tự tin phần Lab. Câu hỏi VoIP và wireless không nhiều, tầm 4-5 câu.
      Các sim của bài lab không có tính năng "copy run start".

Còn phần TSHOOT nữa là CCNP Certified :)
      chúc mừng bạn ! bạn shared cho mình bộ đề đc không bạn !
      mail của mình masterlinh2008@gmail.com

Comment

chúc mừng bạn :100:

Comment

Bạn ơi cho mình số điện thoại mình hỏi bạn tí được không?
          Bạn cho mình mail dc không?

Comment

bạn ôn thi trong bộ đề nào thế bạn , có thể shared cho mình được ko , mình đang tính thi switch trong tháng tới :D
            Welcome To The Human Network

Comment

Dưới đây là các tàu liệu mình đã ôn:

1) P*S 642-813 497Q (pdf):

4shared is a perfect place to store your pictures, documents, videos and files, so you can share them with friends, family, and the world. Claim your free 15GB now!

2) Nonentity 407Q (vce):

Cisco 642-813 exam dumps in VCE Files with Latest 642-813 questions. Latest Cisco 642-813 practice test questions with 100% verified answers. Download free Cisco 642-813 practice test questions and answers for passing the exam fast!

3) VAIO Lab:

4shared is a perfect place to store your pictures, documents, videos and files, so you can share them with friends, family, and the world. Claim your free 15GB now!

4) Và dĩ nhiên, không thể thiếu website này:

Chúc các bạn may mắn!

Comment

cảm ơn bạn nhé D:D
                Welcome To The Human Network

Comment

Working...
                X