• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass TSHOOT hôm nay 1000/1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass TSHOOT hôm nay 1000/1000

Tình đề vẫn như cũ như trên networktut.com 13 ticket, 1 câu drag & drop và 2 câu multichoice.

Cuối cùng cũng xong cái CCNP :D
    Welcome To The Human Network

Bác cho em hỏi, đề bài không thay đổi vẫn chỉ hỏi nguyên như thế nhưng thay bằng các ticket khác nhau ah

Comment

Originally posted by giangdv View Post
      Bác cho em hỏi, đề bài không thay đổi vẫn chỉ hỏi nguyên như thế nhưng thay bằng các ticket khác nhau ah
      Nội dung thì không thay đổi bạn nhưng thứ tự ticket thì thay đổi , bạn chỉ cần ôn theo networktut và chiến thuật thi của 1 số bạn đã post là ok :D

Comment

Cho em hoi them 1 cau, la minh chi dung moi client 1 de tshoot thoi dung ko bac.

Comment

Originally posted by giangdv View Post
          Cho em hoi them 1 cau, la minh chi dung moi client 1 de tshoot thoi dung ko bac.
          Thật ra là cả client và thiết bị điều được chỉ cần nhấn vào icon thôi. Vào chỉ được show cấu hình và không cho thay đổi vì mode global config bị khóa. Dưới đây là link demo của TSHOOT trên trang cisco, bạn có thể tham khảo để khỏi lúng túng trong khi thi.

https://learningnetwork.cisco.com/docs/DOC-6738 => Click vào TSHOOT Exam Demo

Chúc may mắn.
          Last edited by noname1232; 20-11-2013, 08:14 AM.

Comment

Bạn cho mình xin bộ ôn vào mail đc k ? smallvn232@gmail.com .
            sắp hết hạn ccna rồi nên cố thi ... Trong 3 phần thi ccnp phần nào k cần lab nhỉ ?? Các bạn pm mình biết sớm.. lâu rồi k động ts quên hết .

Comment

Working...
            X