• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những vấn đề thường hỏi khi thi CCNA !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

********....

Comment

Chào bang dân thiên ha ! Tiếng Anh của Mỗ kém quá,lại muốn học CCNA.Ai có cao kiến xin hãy chỉ bảo cho Mỗ với....................

Comment

cứ học đi don't worry. ngoài tài liệu tiếng anh ra you có thể mua thêm tài liệu tiếng việt được dịch về đọc thêm. Lâu lâu sẽ tự đọc hiểu hết

Comment

xin lỗi nhé tôi mới vào ko biết cho hỏi các bác ghi ********** là kỹ hiệu tài liệu gì vậy?
          YM: foxmofox
          -------------

Comment

Originally posted by fox View Post
            xin lỗi nhé tôi mới vào ko biết cho hỏi các bác ghi ********** là kỹ hiệu tài liệu gì vậy?
            Là test king
            Nhưng vì một số lí do tế nhị, nên từ đó thường o được hiển thị, hoặc từ Keyge.n cũng thế.
            Nếu bạn muốn hiển thị nó thì phải đánh có dấu cách, v.v.
            The Mumble Fund
            Hanh trinh noi nhung vong tay.

Vui long vao:
            http://groups.google.com.vn/group/tinhnguyen_vietnam hoac lien he Nguyen Huy Bac: 093 668 9866
            De cung ket noi.
            Yahoo: huybac_nguyen
            Mail: huybac.nguyen@gmail.com
            Techcombank: 13320037822012
            Vietcombank: 0611001454910

"Ky thuc tren mat dat von lam gi co duong.
            Nguoi ta di mai thi thanh duong thoi."

Comment

ai có ******** mới nhất không cho em xin với

Comment

Em thay la hom 19/4/2007 đề thi CCNA có thay đổi rồi

Anh em nào thì hôm đó cho em hỏi các bài Lab và Testlet có giống trong ********* không ? nếu khác có thể nói qua dạng thi được không

Em cảm ơn rất nhiều

Comment

Lab và Testlet giống trong pass4 không

Comment

Có Quan Bác nào mới vừa thi CCNA không vậy? Cho em hỏi tí: đề ra như thế nào? Em làm trong Pas4 v2.83 dữ lắm (52/53), thì không biết có okê không? Em không luyện trên test king! Em tính cuối tuần này thi, mà lần đầu thi QT nên run qué! 155 USD = tháng lương của em roài đó! Hix
                    Các Bác giúp em,
                    Thanks
                    Late better than Nerver

Comment

keke!

Originally posted by teppyvn View Post
                      Có Quan Bác nào mới vừa thi CCNA không vậy? Cho em hỏi tí: đề ra như thế nào? Em làm trong Pas4 v2.83 dữ lắm (52/53), thì không biết có okê không? Em không luyện trên test king! Em tính cuối tuần này thi, mà lần đầu thi QT nên run qué! 155 USD = tháng lương của em roài đó! Hix
                      Các Bác giúp em,
                      Thanks
                      Chú cứ đi thi , pass 4 sure == bảo đảm đậu mà lị !
                      Ngô Đào Anh Trí, CCVP in progress.
                      Email: ngodaoanhtri@wimaxpro.org

Comment

Thanks Quan Bác nhiều! Lỡ đâu không Sure 4 Pass thì seo ta!!! Nói chơi vậy thôi, chứ cũng hy vọng là như vậy!
                        Late better than Nerver

Comment

cố lên!

Originally posted by teppyvn View Post
                          Thanks Quan Bác nhiều! Lỡ đâu không Sure 4 Pass thì seo ta!!! Nói chơi vậy thôi, chứ cũng hy vọng là như vậy!
                          Quan trong trong quá trình học , nắm được kiến thức hay không thôi , còn thi cử thì chỉ cần tự tin với kiến thức mình học + p.4.s == trên 900 cố lên:D

Comment

Cảm ơn sự động viên của Quan Bác, em đã pass CCNA roài với điểm là 1000/1000. Nhắn tới những Anh Em chuẩn bị thi CCNA (cho người tự luyện), cố gắng luyện trong Pas4 v2.83 nhiều nhiều, em thấy nó ra trong đó hết 98% đó!
                            Hôm em thi chỉ có 1 câu là khác thôi, nhưng cũng đơn giản!
                            Như quan Bác AnhTri đã nói: thêm sự tự tin nữa là anh em đạt điểm tối đa!
                            Thân
                            Late better than Nerver

Comment

^_^

Chúc mừng tân CCNA , chỉ mới là khởi đầu thôi , cô lên nhé ,

Comment

Không biết ver 2.83 đúng đến bao giờ nhỉ, mình định thi trong tuần này:-?

Comment

Working...
                                X