• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass CCNA new code 1000/1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pass CCNA new code 1000/1000

Chào các bạn,

Đón mừng xuân Mậu Tý 2008, trước hết Thanh Hương chúc tất cả các bạn và gia đình một năm mới An khang thịnh vượng, vạn sự như ý và hạnh phúc.

Năm 2008 cũng là năm có sự thay đổi code mới của khóa học CCNA, tuy vậy đã có rất nhiều bạn học viên của VnPro đã xuất sắc vượt qua bài thi quốc tế CCNA code mới.

Dưới đây là danh sách các bạn học viên của VnPro đã vượt qua bài thi quốc tế CCNA code mới tháng 01/2008:

1) Lâm Như Quân
    2) Phan Thanh Tùng
    3) Lê Quang Thảo
    4) Trần Quang Tường
    5) Bùi Anh Tuấn
    6) Lê Xuân Tùng
    7) Huỳnh Đức Duy
    8) Lại Thiên Thảo
    9) Nguyễn Sơn Lâm
    10) Nguyễn Phúc Hưng
    11) Phan Nguyên An
    12) Lê Anh Dũng
    13) Phạm Quốc Mỹ
    14) Trần Ngô Tiến Vương
    15) Lý Ngọc Vinh
    16) Hồ Vũ Anh Tuấn
    17) Lê Đức Phương
    18) Ngô Ngọc Huy
    19) Dương Đức Anh

Trong danh sách trên theo số thứ tự từ 01 đến 08 là các bạn đã xuất sắc vượt qua bài thi quốc tế CCNA code mới với số điểm tuyệt đối 1000/1000. xin chúc mừng các bạn.

Thanh Hương chúc tất cả các bạn một năm mới gặt hái được nhiều thành công hơn nữa. Chúc các bạn tiếp tục chinh phục những đỉnh cao mới trong lĩnh vực Công nghệ thông tin nói chung và trong lĩnh vực mạng nói riêng.

Thanh Hương.
    Last edited by dangquangminh; 02-02-2008, 11:03 PM.

Mình cũng vừa pass 26/01/2008 nhưng không được 1000 điểm >> bùn 5 phút ^_^.Chúc các bạn sau khi pass NA roài, tiếp tục phấn đấu để có NP và nhiều hơn thế nữa
    Last edited by P@$$w0ared; 01-02-2008, 09:44 PM.
    CCNP, CCIE có gì mà quan trọng, quan trọng là mình chưa có 2 cái cerf đó :)

Comment

sao tên mình xuất hiện 2 lần vậy ta :D

Comment

số mình số 9 không nằm trong 8 người tuy xui mà hên số đẹp hehe

Comment

hic,pass là vui rồi,1000 chẳng wa chỉ là con số mà thôi,chúc mừng các bạn,hãy trau dồi thêm nhé

Comment

Working...
          X