• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

minh sap thi CCNA ai co ********* ban moi khong cho minh voi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• minh sap thi CCNA ai co ********* ban moi khong cho minh voi

minh sap thi CCNA ai co Pass4 sure ban moi khong cho minh voi minh cam on moi nguoi truoc nhe
    Last edited by hoabien123; 21-07-2008, 11:06 PM.

Bạn vào đây download về nhé. Ah` trong PbốnS có một số câu sai đó, Fix rùi hả thi nhé bạn. Chúc bạn thi tốt.

Comment

chào bạn !!!
      Bạn vui lòng vào topc này : http://vnpro.org/forum/showthread.php?t=16887

Chúc vui !!!
      Trần Mỹ Phúc
      tranmyphuc@hotmail.com
      Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
      JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
      INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Comment

link đã die rồi. bác nào có bản *** của ccna mới cho mình xin đi mình đang tự học ccna. muốn xem wa cái đề thế nào? help me. thanks

Comment

Ban down tai web nay, va xem huong dan giai thich cau lap trong muc PRE EXAM nhe !!!

Comment

minh` vua` pass xong chieu` nay voi 940point
            Dau` tien vua` vao` dinh' ngay cau lab lam` mat hon 30' hoang? wa?Tiep duoc vai` cau thi` dinh lien 4 cau drop,hosttop:(( ko biet so minh` sao ma den du~.May la` lay lai tinh than va chien dau' cuoi' cung` cung pass
            Cac' ban hay~ tu tin va` co' len nhe

Comment

co thể nói qua về những câu chiều nay bạn đã thi không vậy
              Last edited by quangnhat10984vn; 12-09-2008, 10:28 PM.

Comment

nghe nói có *********** mới rùi mà, ai có bản đó không share lên cho mình với. Mình học xong cả tháng nay rùi mà không có tiền thi, hix. Không biết bản****** mới có gì thay đổi không ta
                -------------------------------------------------------------------------------------
                Một nụ cười ko làm nghèo người phát nó nhưng làm giàu người nhận nó.

Comment

Originally posted by canhochoi View Post
                  http://networkexams.googlepages.com
                  Ban down tai web nay, va xem huong dan giai thich cau lap trong muc PRE EXAM nhe !!!
                  hic. thanks

Comment

Working...
                  X