• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pass CCNA 20-05-09

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Labs trong CCNA giống ***, tuy nhiên sẽ có câu đề đổi lại thông số hoặc nội dung câu hỏi chút ít => câu trả lời khác. Bạn nên đọc kỹ đề chứ đừng học thuộc lòng đáp án dễ bị lừa lắm.

Comment

Originally posted by Anseta View Post
      Labs trong CCNA giống ***, tuy nhiên sẽ có câu đề đổi lại thông số hoặc nội dung câu hỏi chút ít => câu trả lời khác. Bạn nên đọc kỹ đề chứ đừng học thuộc lòng đáp án dễ bị lừa lắm.
      học thuộc lòng thì chỉ có nước đi củi fail là cái chắc $-)

Comment

chúc mừng anh nha!

Comment

em nên bắt đầu học ccna từ đâu đây hả các anh.và tài liệu nào cần thiết và cơ bản cho người vừa mới bắt đầu
          ai có thể truyền cho mình ít kinh nghiêm được không?.......thank ai có tài liêu hay có thể cho minh không
          Last edited by tinh truong; 04-05-2010, 01:24 PM.

Comment

Originally posted by qhoa83 View Post
            bài thi của mình không có Drag and Drop . Nhưng không hề đảm bảo là bài thi của các bạn không có . Vì câu hỏi là random mà . Với bài thi Drag drop bạn ôn trên 9tut là yên tâm thi rồi .
            @duanvcd : mình cũng đang muốn lên CCNP . Không biết tự học thì có được không . Chi phí nếu đi học CCNP thì hơi mắc . Bạn nào đã tự học CCNP rồi có thể tư vấn cho mình không ?
            Mình đã tự học CCNP rồi, thật sự ko dễ dàng chút nào, có những cái phải học đi học lại nhìu lần rồi tìm tòi trên mạng chỉ để biết nó là cái gì thôi. Nếu bạn có ĐK thì nên đến trung tâm học những môn chính như Routing và Switching chẳng hạn, những cái còn lại ở nhà tự tìm tòi. Còn nếu bạn muốn tự học thì hơi khó khăn đó. Nên mua thêm sách lab ở vnpro và down student guide trên 4share.com.
            YM & Email: dinhcuongvnvn@yahoo.com

Comment

Originally posted by tinh truong View Post
              em nên bắt đầu học ccna từ đâu đây hả các anh.và tài liệu nào cần thiết và cơ bản cho người vừa mới bắt đầu
              ai có thể truyền cho mình ít kinh nghiêm được không?.......thank ai có tài liêu hay có thể cho minh không
              Đăng ký 1 khóa học CCNA ở vnpro, vậy là biết ngay.
              YM & Email: dinhcuongvnvn@yahoo.com

Comment

Working...
              X